[คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3889140

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/8
รูป [คุ้มที่สุดในย่าน! ขายด่วน P-130845 ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องกว้าง  ติดรถไฟฟ้า 2 สาย พร้อมอยู่] | 1,960,000 | line @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,960,000 (63,226 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
31 ตร.ม.

ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

"โอกาสทองสำหรับผู้ที่หาคอนโดติดรถไฟฟ้า! ขายคอนโดริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น ห้องไซส์พิเศษ 31.98 ตร.ม. บนชั้น 23 รับวิวเมืองแบบพาโนรามา ตกแต่งครบครันทั้งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า สภาพดีเยี่ยม พร้อมให้คุณเป็นเจ้าของในราคาสุดพิเศษ"

รหัส P-130845 โครงการ ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น (Richpark @ Bangson Station)

[จุดเด่นโครงการและทำเล]

- เดินทางสะดวกสบาย: ติด MRT บางซ่อน (สายสีม่วงและสายสีแดง) และใกล้ทางด่วนรัชดาภิเษก

- รายล้อมด้วยแหล่งอำนวยความสะดวก: วงศ์สว่างทาวเซ็นเตอร์, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ประชาชื่น และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ

- สภาพห้อง: ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ห้องแบ่งเป็นสัดส่วนชัดเจน ไม่แออัด

[รายการเครื่องใช้ไฟฟ้าที่มีให้]

- เครื่องปรับอากาศ 2 ตัว, ทีวี, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น และเครื่องทำน้ำอุ่น

[รายละเอียดทรัพย์สิน]

- รหัสทรัพย์: P-130845

- พื้นที่ : 31.98 ตร.ม. | ชั้น : 23

- ประเภท : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- พิกัด : เขตบางซื่อ

- ราคาขาย: 1,960,000 บาท

----------------------------------------------------

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้องล่วงหน้า)

โทร: 085-592-2897

Line ID: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome

Facebook: https://www.facebook.com/easythaihome/

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพและปริมณฑลแนวรถไฟฟ้า เพิ่มเพื่อน line ที่ id : @easythaihome

รายละเอียด

  • Richpark @ Bangson Station
  • 1,960,000 (63,226 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 23
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang