คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5545316

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 1/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 2/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 3/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 4/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 5/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 6/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 7/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 8/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 9/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 10/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 11/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 12/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 13/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 14/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 15/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 16/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 17/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 18/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 19/20
รูป คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,800,000 (54,159 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
51.7 ตร.ม.

โกลเด้น โคสท์ ศรีราชา เฟส 2 ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย/เช่า คอนโดหรู ติดทะเล ใจกลางศรีราชา Golden Coast Sriracha

พร้อมอยู่ในราคาเบาๆ

ขายเพียง 2.8 ล้านบาท

ให้เช่าเพียง 15,000 บาท/เดือน

ข้อมูลห้อง

ขนาด 51.7 ตร.ม. กว้างขวาง ไม่อึดอัด

ชั้น 2 วิวทะเล สวย สงบ เป็นส่วนตัว

1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

เฟอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย!

ของแถมและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

แอร์ 2 เครื่อง

ทีวี 1เครื่อง

ระบบคีย์การ์ดลิฟต์ล็อกชั้น

รปภ. 24 ชม.

ที่จอดรถเพียงพอ

ทำเลทอง ใกล้แหล่งงาน ห้าง โรงพยาบาล

Central ศรีราชา 3 นาที

รพ.สมิติเวช ศรีราชา 5 นาที

นิคมแหลมฉบัง 20 นาที

พัทยา 30 นาที

สนามบินสุวรรณภูมิ / อู่ตะเภา 1 ชม

เหมาะสำหรับ:

นักลงทุนปล่อยเช่าง่าย, กลุ่ม Expat ญี่ปุ่นเยอะ

พนักงานในนิคมอุตสาหกรรม

คนที่มองหาคอนโดวิวทะเล เดินทางง่าย ใช้ชีวิตสบาย

สนใจสอบถาม / นัดชมห้อง

โทร: 092-3975291 K.ญา

Line ID: 0923975291

Whats App: 660923975291

Email: rueangrawee6395@gmail.com

ออฟฟิศ : 038-049-810 , 099-164-5919

#คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดพร้อมเช่า #คอนโดสุขุมวิท #investment #คอนโดราคาถูก #ขายคอนโด #คอนโดมือ2 #อสังหาฯEAR #AgentอสังหาERAชลบุรี #Goldencoastsrirachaphase2

รายละเอียด

  • Golden Coast Sriracha Phase 2
  • 2,800,000 (54,159 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 222/9
  • 222/9
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Golden Coast Sriracha Phase 2

ศรีราชา ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โกลเด้น โคสท์ ศรีราชา เฟส 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี ศรีราชา
The Zea Sriracha

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Zea Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด The Zea Sriracha

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ โกลเด้น โคสท์ ศรีราชา เฟส 1
Golden Coast Sriracha Phase 1

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ยู ศรีราชา
Yuu Sriracha

0 กม.

logo โครงการ ณุศา ศรีราชา
Nusa Sriracha

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอวาโคนิค เพนท์เฮ้าส์ เรสซิเดนซ์
Avaconic Penthouse Residence