คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5544341

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 1/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 2/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 3/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 4/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 5/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 6/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 7/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 8/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 9/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 10/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 11/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 12/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 13/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 14/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 15/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 16/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 17/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 18/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 19/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 20/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 21/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 22/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 23/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 24/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 25/26
รูป คอนโดมิเนียม 22.05 ตร.ม. เมโทร สกาย วุฒากาศ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 2.3M - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
2,294,000 (104,036 บาท/ตร.ม.)
22.05 ตร.ม.

เมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : เมโทร สกาย วุฒากาศ
* ขนาดพื้นที่ : 22.05 ตร.ม.
* Location : เมโทร สกาย วุฒากาศ
* ราคา : 2,294,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Metro Sky Sathorn - Wutthakat
  • 2,294,000 (104,036 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 22.05 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ คีย์ สาทร - ราชพฤกษ์
The Key Sathorn - Ratchapruek

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ
The Parkland Taksin - Thapra

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ม.สยาม

3.2 กม.

ล้ง 1919

5.1 กม.

BTS ตลาดพลู

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

BTS วุฒากาศ

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

ยังไม่เจอประกาศ ในเมโทร สกาย สาทร - วุฒากาศที่ใช่สำหรับคุณ?