คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5544342

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 1/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 2/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 3/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 4/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 5/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 6/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 7/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 8/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 9/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 10/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 11/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 12/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 13/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 14/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 15/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 16/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 17/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 18/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 19/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 20/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 21/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 22/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 23/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 24/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 25/26
รูป คอนโดมิเนียม 23.48 ตร.ม. วินน์ โชคชัย 4 เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร 1.7M - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
1,715,000 (73,041 บาท/ตร.ม.)
23.48 ตร.ม.

วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4 วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : วินน์ โชคชัย 4
* ขนาดพื้นที่ : 23.48 ตร.ม.
* Location : วินน์ โชคชัย 4
* ราคา : 1,715,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4
  • 1,715,000 (73,041 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 23.48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
The Privacy Ladprao - Sena

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
Regent Home 12 Latphrao 41

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน
The Niche ID Ladprao - Wang Hin