คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4176561

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร   สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/6
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร   สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/6
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร   สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/6
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร   สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/6
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร   สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 5/6
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร   สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,340,000 (83,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.

เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-133229

ต้องการขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร  สุทธิสารวินิจฉัย สามเสนนอก ห้วยขวาง

28 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 7 

อาคาร :A

วิว/ทิศ :วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :มีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ มีเครื่องซักผ้า

สถานที่ใกล้เคียง :MRTรถไฟใต้ดินสุทธิสาร MRTรถไฟใต้ดินรัชดาภิเษก ทางด่วนลาดพร้าว ไดมอนด์สแควร์ ห้วยขวางเทอร์เรซ โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเพรพ โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม

จุดเด่น :MRTรถไฟใต้ดินสุทธิสาร ระยะ 2.3 กม.  MRTรถไฟใต้ดินรัชดาภิเษก  ระยะ 2.7 กม. ทางด่วนลาดพร้าว ระยะ 3.1 กม. ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวง สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง  ไดมอนด์สแควร์ ระยะ 2.4 กม. ห้วยขวางเทอร์เรซ ระยะ 3 กม. โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเพรพ ระยะ 540 เมตร โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม ระยะ 1.3 กม. 

ราคาขาย 2340000 บาท

สถานที่

The Privacy Ratchada - Sutthisan (เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร) ระยะทาง 2.7 กิโลเมตร หรือประมาณ 7 นาที โดยรถยนต์จาก รัชดาภิเษก ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3.1 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

ท็อปส์เดลี่ (โชคชัย 4) ห่างจากคอนโด 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

ไดมอนด์สแควร์ – 2.4 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)

ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (โชคชัย 4) – 2.4 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)

ห้วยขวางเทอร์เรซ – 3 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

ท็อปส์เดลี่ – 3.1 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)

Family Mart ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 2 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร รวมถึง:

โรงเรียนอนุบาลนานาชาติเพรพ ระยะทางประมาณ 540 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 7 นาที)

โรงเรียนถนอมพิศวิทยา – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

โรงเรียนอนุบาลวัฒนานิเวศน์ – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

โรงเรียนอนุบาล 3 ภาษาบ้านต้นไม้ – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

โรงเรียนแต่งตั้งวิทยา – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:

บ้านเรือนศรี – 500 เมตร (เดิน 6 นาที)

จินดาเบเกอรี่ – 630 เมตร (เดิน 8 นาที)

กันเอง – 910 เมตร (ขับรถ 3 นาที)

อีสานลงบก – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

จ๊อตจักรภัทร์ – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.3 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 4 นาทีไปที่นั่น

คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง

คอนโดอื่นที่อยู่ใกล้เคียง The Privacy Ratchada - Sutthisan (เดอะ ไพรเวซี่ รัชดา - สุทธิสาร):