คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย สุขุมวิท พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3690979

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 5/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 6/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 7/8
รูป คอนโดต้องการขาย เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย  สุขุมวิท  พระโขนงเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
7,200,000 (160,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.

เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย 1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-34302

ต้องการขายคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย สุขุมวิท พระโขนงเหนือ วัฒนา

45 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8 

วิว/ทิศ :วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ตามรูป เครื่องใช้ไฟฟ้มีทีวี ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่นติดมาให้จากโครงการ แอร์2 เครื่อง

สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าเอกมัย BTSรถไฟฟ้าพระโขนง BTSรถไฟฟ้าทองหล่อ ทางด่วนพระโขนง แบงค็อกเมดิเพล็กซ์ เกตเวย์เอกมัย แม๊กซ์แวลู่ เดอะฮอไรซอน ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) โรงเรียนอนุบาลนานาชาติคิดส์อะคาเดมี่อาฟเตอร์-เฮ้าส์ โรงพยาบาลสุขุมวิท

จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าเอกมัย ระยะ 330 เมตร BTSรถไฟฟ้าพระโขนง ระยะ 550 เมตร BTSรถไฟฟ้าทองหล่อ ระยะ 1.2 กม. ทางด่วนพระโขนง ระยะ 2.2 กม. ถนน สุขุมวิท แขวง พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา แบงค็อกเมดิเพล็กซ์  ระยะ 340 เมตร เกตเวย์เอกมัย ระยะ 360 เมตร แม๊กซ์แวลู่ ระยะ 390 เมตร เดอะฮอไรซอน ระยะ 490 เมตร ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) ระยะ 810 เมตร โรงเรียนอนุบาลนานาชาติคิดส์อะคาเดมี่อาฟเตอร์-เฮ้าส์ ระยะ 760 เมตร โรงพยาบาลสุขุมวิท ระยะ 440 เมตร 

ราคาขาย 7,200,000 บาท

สถานที่

The Lofts Ekkamai (เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย) เดินทางสะดวกเพียง 330 เมตร หรือประมาณ 4 นาที เดินจาก เอกมัย ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.2 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

แบงค็อกเมดิเพล็กซ์ ห่างจากคอนโด 340 เมตร (เดิน 5 นาที)

เกตเวย์เอกมัย - 360 เมตร (เดิน 5 นาที)

แม๊กซ์แวลู่ - 390 เมตร (เดิน 5 นาที)

เดอะฮอไรซอน - 490 เมตร (เดิน 6 นาที)

ห้างสรรพสินค้าแม็กซ์แวลู (เอกมัย) - 810 เมตร (ขับรถ 5 นาที)

7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 1 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย รวมถึง:

โรงเรียนศรีวิกรม์ ระยะทางประมาณ 120 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 2 นาที)

โรงเรียนวัดธาตุทอง - 190 เมตร (เดิน 2 นาที)

โรงเรียนมัธยมวัดธาตุทอง - 390 เมตร (เดิน 5 นาที)

โรงเรียนพระแม่มารีพระโขนง - 640 เมตร (เดิน 8 นาที)

โรงเรียนอนุบาลนานาชาติคิดส์อะคาเดมี่อาฟเตอร์-เฮ้าส์ - 760 เมตร (เดิน 9 นาที)

บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:

โคบาชิ - 170 เมตร (เดิน 2 นาที)

บิชามอน - 260 เมตร (เดิน 3 นาที)

ฮอกไกโด - 380 เมตร (เดิน 5 นาที)

ชุนโนะไม - 390 เมตร (เดิน 5 นาที)

โทเมโท่นู๊ดเดิ้ล - 390 เมตร (เดิน 5 นาที)

โรงพยาบาลสุขุมวิท เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 440 เมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ เดิน 5 นาทีไปที่นั่น

คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง

คอนโดอื่นที่อยู่ใกล้เคียง The Lofts Ekkamai (เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย):

Chaiyapruk Place (ชัยพฤกษ์ เพลส) - ภายใน 170 เมตร

The Address Sukhumvit 42 (ดิ แอดเดรส สุขุมวิท 42) - ภายใน 230 เมตร