คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6060105

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 1/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 2/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 3/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 4/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 5/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 6/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 7/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 8/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 9/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 10/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 11/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 12/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 13/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 14/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 15/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 16/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 17/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 18/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 19/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 20/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 21/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 22/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 23/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 24/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 25/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 26/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 27/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 28/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 29/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 30/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 31/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 32/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 33/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 34/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 35/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 36/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 37/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 38/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 39/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 40/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 41/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 42/43
รูป คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง  - รูปที่ 43/43
ดูรูปทั้งหมด 43 รูป
1,490,000 (42,571 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.

เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดชื่อดัง ใจกลางอ่อนนุช สุขุมวิท 77

ตกแแต่งใหม่ วิวสระว่ายน้ำ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง เดินทางสะดวก

เงินเดือน 15,000 เป็นเจ้าของได้ ผ่อนเริ่มต้น 6,XXX ต่อเดือน

.

A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77)

ห้องกว้าง 35 ตร.ม. ชั้น 7 อาคาร H

.

ส่วนกลางครบ:

สระว่ายน้ำ, รปภ. 24 ชม.,

บรรยากาศเงียบสงบเป็นส่วนตัว

.

ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีเหลือง (สถานีศรีนุช)

ใกล้ People Park, Big C อ่อนนุช

ใกล้ Seacon Square ศรีนครินทร์

.

ราคาช็อควงการ: 1.49 ล้านบาท เท่านั้น!

Promotion: ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน! (ประหยัดเงินในกระเป๋าไปได้อีกหลายหมื่น

.

กู้เต็ม 100% (ตามเงื่อนไขธนาคาร)

เงินเดือน 15,xxx ก็กู้ได้แล้ว!

.

ช้าหมดอดนะจ๊ะ... ห้องสวยราคาดีแบบนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆ!

.

สนใจนัดชมห้อง / เช็ควงเงินกู้ฟรี

LINE ID : @heavenprop

.

#คอนโดอ่อนนุช

#ASpaceSukhumvit77

#คอนโดใกล้รถไฟฟ้า

#คอนโดราคาถูก

#คอนโดพร้อมอยู่

#คอนโดสุขุมวิท

#MRTศรีนุช

รายละเอียด

  • A Space Sukhumvit 77
  • 1,490,000 (42,571 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก H
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
Lumpini Ville On Nut 46

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ พรีม่า ศรีนครินทร์
Prima Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ บ้านสวนสุขุมวิท
Baan Suan Sukhumvit

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อีสท์ วูด พาร์ค
Eastwood Park

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ สวัสดี กรุงเทพ
Sawasdee Bangkok

2.1 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ A Space Sukhumvit 77