คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894932

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 1/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 2/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 3/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 4/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 5/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 6/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 7/8
รูป คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,390,000 (47,931 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.

ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ร นวมินทร์ ทำเลดี พร้อมอยู่ ราคาคุ้ม เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที ไม่ต้องเสียเงินแต่งเพิ่ม❗️

 1.39 ล้าน ฟรีโอน

ห้องแต่งใหม่ + ราคานี้ ในย่านนี้ คุ้มมาก เหลือห้องเดียวเท่านั้น!

✨ จุดเด่น

เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที

ไม่ต้องเสียค่าแต่งเพิ่ม ประหยัดงบ

ราคาคุ้มค่า

โครงการสงบ น่าอยู่ ดูแลดี

ทำเลสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง

ใกล้ร้านค้า ตลาด และสิ่งอำนวยความสะดวก

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 29 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 2

• บิ้วอินใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• ม.รัตนบัณฑิต 500 ม.

• รพ.เวชธานี

• โลตัส / เดอะมอลล์ บางกะปิ

• แม็คโคร ลาดพร้าว

• ม.รามคำแหง

• รพ.รามคำแหง / วิภาราม

• สถาบันเทคโนโลยี ไทย–ญี่ปุ่น

เหมาะซื้ออยู่เอง หรือปล่อยเช่านักศึกษา/บุคลากรการแพทย์ ดีมานด์สูงตลอดปี

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

Admin หนึ่ง BES 427

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Lumpini Center Nawamin
  • 1,390,000 (47,931 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • ตะวันตกเฉียงใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์
Lumpini Center Happyland

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ สราญวิลล์ @ แฮปปี้แลนด์
Saranville @ Happy Land

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

แม็คโคร ลาดพร้าว

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที