✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน Yield ดีมาก 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5283958

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 1/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 2/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 3/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 4/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 5/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 6/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 7/8
รูป ✨คอนโด Low Rise ต่ำกว่าตลาด ต่ำกว่าราคาประเมิน  Yield ดีมาก 💯 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,400,000 (94,972 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35.8 ตร.ม.

มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39 80 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitzrealestate ✨

[For Sell] Condo - Maestro 39

Ref.Code : EL05589

Area: 35.82 Sq.m

Floor:x

Type:1 Bed 1 Bath

Price:3,400,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @eliterealestate (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/jWTNBqp2MCwdkVFd9

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Maestro 39 Sukhumvit 39
  • 3,400,000 (94,972 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • x
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.8 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Maestro 39 Sukhumvit 39

80 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 39 สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.1 กม.

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

1.3 กม.