คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ใกล้ MRT หัวลำโพง (ID 1552962)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5241755
เข้าชม :
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 248 ตารางเมตร ชั้น 27, โครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ MRT หัวลำโพงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ
- เตาไฟฟ้า
- อ่างอาบน้ำ
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2019
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Banyan Tree Residences Riverside Bangkok
- 115,000,000 (463,710 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 27
- 3 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 248 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
78 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
📣📣 ขาย Banyan Tree Residences Riverside BangkokDuplex 4 Bedrooms ห้องใหญ่ ชั้นสูง หายาก ใกล้ BTS สายสีทอง สถานนีคลองสาน และ ICONSIAM4 ห้องนอน427m2ชั้น 42฿250,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 10032661 ห้องนอน79m2ชั้น 26฿35,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 7 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 56427657 ห้องนอน505m2ชั้น 32฿290,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 19400423 ห้องนอน248m2ชั้น 27฿115,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 7 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ 56681167 ห้องนอน505.19m2ชั้น 32฿295,000,000UPDATE !
Banyan Tree Residence Bangkok บายันทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ คอนโดริมแม่น้ำ 2 ห้องนอน River front Unit 160 ตร.ม ราคา 40.90. ลบ.*2 ห้องนอน160m2ชั้น 4฿40,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด Banyan Tree Residences Riverside(บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์)505 ตรม 7 นอน 7 น้ำ ชั้นที่ 32 วิวแม่น้ำ7 ห้องนอน505m2ชั้น 32฿290,000,000UPDATE !
Banyan Tree Residences | Prestigious 2 Bedroom Condo For Sale - BR19105CD2 ห้องนอน178m2ชั้น -฿61,560,000UPDATE !
Banyan Tree Residence Riverside | Spacious 2 Bed Luxury Condo - BR19755CD2 ห้องนอน178m2ชั้น -฿67,320,000UPDATE !
Banyan Tree Residences | Remarkable 2 Bed Super Luxury Condo For Sale - BR19106CD2 ห้องนอน178m2ชั้น -฿90,000,000UPDATE !
Banyan Tree Residences Riverside Bangkok 1 bedroom, for sale1 ห้องนอน78.56m2ชั้น 1x+฿34,560,000UPDATE !
Banyan Tree Residences Riverside Bangkok 2 bedrooms, for sale2 ห้องนอน181.23m2ชั้น 1x+฿64,680,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ
ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyanมีคอนโดขาย 18 ประกาศ

2.1 กม.

2.4 กม.

6.3 กม.
3.6 กม.
5.2 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
3.5 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
3.8 กม.
5.6 กม.
3.8 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
3 กม.
4 กม.
4.5 กม.
3.1 กม.
3.7 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3.2 กม.
4.6 กม.
2.5 กม.
4.2 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
2.7 กม.
4.6 กม.
5.4 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
3.6 กม.
4.7 กม.
2.9 กม.
4.7 กม.