คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4788397

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 1/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 2/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 3/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 4/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 5/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 6/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 7/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 8/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 9/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 10/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 11/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 12/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 13/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 14/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 15/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 16/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 17/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 18/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 19/20
รูป คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT สีลม (ID 772345) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
35,000,000 (289,256 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 9
121 ตร.ม.

ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 121 ตารางเมตร ชั้น 9, โครงการ ศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:

  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เตาไฟฟ้า
  • ตู้เสื้อผ้าวอล์คอิน
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2010
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • เซาว์น่า
  • สวน
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ฟิตเนส

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้

ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

--- PropertyScout ---

รายละเอียด

  • Saladaeng Residences
  • 35,000,000 (289,256 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 121 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม
Ashton Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

โรบินสัน สีลม

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

วัน แบงค็อก

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ตลาดสวนพลู

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

อาคารรัจนาการ

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คิงเพาเวอร์ มหานคร

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

สวนลุมพินี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ล้ง 1919

4.2 กม.

BTS ราชดำริ

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

BTS ศาลาแดง

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

BTS ช่องนนทรี

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

MRT ลุมพินี

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

MRT สีลม

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

สถานเอกอัครราชทูตญี่ปุ่น

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

สถานเอกอัครราชทูตเยอรมนี

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Saladaeng Residences

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (38)
ยังไม่เจอประกาศ ในศาลาแดง เรสซิเด้นซ์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ขายคอนโด
    คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,048,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72.28 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • #A124557 ✅ 22/1/69  ขายคอนโด The Reserve Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124557 ✅ 22/1/69 ขายคอนโด The Reserve Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿36,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    114 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • #A124296 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Athenee Residence📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124296 ✅ 3/2/69 ขายคอนโด Athenee Residence📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿30,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • #A124127 ✅ 25/2/69  ขายคอนโด Domus 16 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124127 ✅ 25/2/69 ขายคอนโด Domus 16 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿22,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102 ตร.ม.
    ชั้น 9
    โดมัส 16

    49 ประกาศ

  • #A12488 ✅ 28/4/69  ขายคอนโด Urbana Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A12488 ✅ 28/4/69 ขายคอนโด Urbana Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿24,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    139.4 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • #A124483 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124483 ✅ 17/5/69 ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿30,900,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    92 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • #A124250 ✅ 2/8/68  ขายคอนโด Triple Y Residence📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124250 ✅ 2/8/68 ขายคอนโด Triple Y Residence📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    66.49 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • #A124459 ✅ 17/10/68  ขายคอนโด Rhythm Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124459 ✅ 17/10/68 ขายคอนโด Rhythm Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿13,287,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    66 ตร.ม.
    ชั้น 25
    ริธึ่ม สาทร

    629 ประกาศ

  • #A124508 ✅ 19/10/68  ขายคอนโด The Complete Narathiwat📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124508 ✅ 19/10/68 ขายคอนโด The Complete Narathiwat📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿5,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    61 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • #A12471 ✅ 26/10/68  ขายคอนโด The Prime Suites   📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A12471 ✅ 26/10/68 ขายคอนโด The Prime Suites 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿5,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    75 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • #A124170 ✅ 1/12/68  ขายคอนโด Dusit Residences 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124170 ✅ 1/12/68 ขายคอนโด Dusit Residences 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿37,595,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    90.41 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • #A124514 ✅ 20/1/69  ขายคอนโด Fortune Condo Town 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124514 ✅ 20/1/69 ขายคอนโด Fortune Condo Town 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿7,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    85 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • #A124445 ✅ 11/2/69  ขายคอนโด The Bangkok Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124445 ✅ 11/2/69 ขายคอนโด The Bangkok Sathorn 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    118.64 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • Life one wireless☎️ 2 bed 1 bath 38 sqm ‼️only 20K/ month ‼️fully furnished 🔆✅
    เช่าคอนโด
    Life one wireless☎️ 2 bed 1 bath 38 sqm ‼️only 20K/ month ‼️fully furnished 🔆✅
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    38 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • 🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️  2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    เช่าคอนโด
    🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️ 2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿87,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    100 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    เช่าคอนโด
    RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿42,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    บ้าน นนทรี

    58 ประกาศ

  • ให่เช่า 2 ห้องนอน ชั้น 24 ขนาด 117 ตรม ราคา 65000 บาท
    เช่าคอนโด
    ให่เช่า 2 ห้องนอน ชั้น 24 ขนาด 117 ตรม ราคา 65000 บาท
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    117 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • T1007 คอนโดให้เช่า Klass Condo Langsuan (คลาส หลังสวน) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ
    เช่าคอนโด
    T1007 คอนโดให้เช่า Klass Condo Langsuan (คลาส หลังสวน) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿60,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • A010 ให้เช่าคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi (คิว ชิดลม เพชรบุรี) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ
    เช่าคอนโด
    A010 ให้เช่าคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi (คิว ชิดลม เพชรบุรี) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63.5 ตร.ม.
    ชั้น 33
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by