คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926)

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4161895

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 1/7
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 2/7
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 3/7
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 4/7
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 5/7
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 6/7
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926) - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป

25,000/ เดือน

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.

แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 47 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • กล้องวงจรปิด
  • ลานจอดรถในร่ม
  • สวน
  • ฟิตเนส
  • สนามเด็กเล่น
  • สระว่ายน้ำ
  • ลานจอดรถกลางแจ้ง
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ที่จอดรถริมถนน
  • สระว่ายน้ำ

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้

ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

--- PropertyScout ---

รายละเอียด

  • Grand Avenue Residence
  • 25,000/ เดือน

  • โทรสอบถาม
  • โทรสอบถาม
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค ซี พัทยา
Centric Sea Pattaya

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส พัทยากลาง
The Base Central Pattaya

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ กราซ พัทยา
The Grass Pattaya

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์
City Center Residence

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เดน พัทยา
City Garden Pattaya

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

พัทยา ไนท์ บาซ่า

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.เมืองพัทยา

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รพ.เมืองพัทยา

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Grand Avenue Residence

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (15)
ยังไม่เจอประกาศ ในแกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • เดอะ พลีค ทาวเวอร์ คอนโด วิวทะเล
    ขายคอนโด
    เดอะ พลีค ทาวเวอร์ คอนโด วิวทะเล
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿3,690,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    43 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • FQ ขายคอนโด Grand Solaire Pattaya ราคา 11,000,000 บาท [SHN00054]
    ขายคอนโด
    FQ ขายคอนโด Grand Solaire Pattaya ราคา 11,000,000 บาท [SHN00054]
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿11,000,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    60.5 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • 🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Vision Condominium Pattaya - รหัส: VIS27
    ขายคอนโด
    🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Vision Condominium Pattaya - รหัส: VIS27
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿2,990,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    45 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Cliff Condominium Pattaya - รหัส: CLIFF155
    ขายคอนโด
    🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 The Cliff Condominium Pattaya - รหัส: CLIFF155
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿3,600,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    47.5 ตร.ม.
    ชั้น 21
    เดอะ คลิฟ

    35 ประกาศ

  • 🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Tudor Court Pratumnak Pattaya - รหัส: TUDOR17
    ขายคอนโด
    🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Tudor Court Pratumnak Pattaya - รหัส: TUDOR17
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿3,690,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    65.78 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Centric Sea Pattaya - รหัส: CC77
    ขายคอนโด
    🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Centric Sea Pattaya - รหัส: CC77
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿1,799,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28.28 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 UNIXX South Pattaya - รหัส: UNIXX95
    ขายคอนโด
    🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 UNIXX South Pattaya - รหัส: UNIXX95
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿2,880,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35.19 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ให้เช่า อาคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ เลขที่ 425/552(2510) (วิวทะเล)
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า อาคาเดีย มิลเลนเนียม ทาวเวอร์ เลขที่ 425/552(2510) (วิวทะเล)
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿16,000 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    29.88 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • A055 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด Once Pattaya วันซ์ พัทยา ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi
    เช่าคอนโด
    A055 เช่า ให้เช่า ปล่อยเช่า คอนโด Once Pattaya วันซ์ พัทยา ราคาถูก สนใจ Line: @951qfbfi
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿33,500 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    34 ตร.ม.
    วันซ์ พัทยา

    112 ประกาศ

  • 📣📣📣เดอะทรัส ใต้ ชั้น15 ฝั่งวิวสระ📣📣📣
    เช่าคอนโด
    📣📣📣เดอะทรัส ใต้ ชั้น15 ฝั่งวิวสระ📣📣📣
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    30 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • ห้องมุม🔴🔴🔴เอส ฟิฟตี้ พัทยาใต้ ชั้น2ห้องใหม่ อาคาร 4 1 ห้องนอน 32 ตรม🔴🔴🔴วิวสระ
    เช่าคอนโด
    ห้องมุม🔴🔴🔴เอส ฟิฟตี้ พัทยาใต้ ชั้น2ห้องใหม่ อาคาร 4 1 ห้องนอน 32 ตรม🔴🔴🔴วิวสระ
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿10,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    32 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พัทยากลาง ใกล้ เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช (ID 1545639)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พัทยากลาง ใกล้ เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยาบีช (ID 1545639)
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    35 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดอาน่า เอสเตท พัทยาใต้ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2452315)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดอาน่า เอสเตท พัทยาใต้ ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2452315)
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿30,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1280098)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอปัส คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยากลาง (ID 1280098)
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿36,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2509156)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2509156)
    บางละมุง ชลบุรี