💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4511375

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 1/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 2/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 3/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 4/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 5/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 6/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 7/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 8/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 9/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 10/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 11/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 12/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 13/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 14/15
รูป 💥💥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.66 ตร.ม. ชั้น 12 แต่งครบ ขายถูกมาก!!💥💥 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,850,000 (84,670 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
33.66 ตร.ม.

เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายห้องพร้อมอยู่ ราคาถูกมาก!! คอนโด The Stage Taopoon Interchange พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า!! ตำแหน่งดี ทำเลสวย ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย (MRT บางโพ และ MRT เตาปูน) ขายเพียง 2.85 ล้านบาท!!

🌈รายละเอียดห้อง :

✅1 ห้องนอน, 1 ห้องนั่งเล่น พื้นที่ 33.66 ตร.ม.

✅ อยู่ชั้น 12 ระเบียงหันทิศเหนือ

✅ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ Built In แต่งครบ

✅เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 1 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เตาไฟฟ้า, ที่ดูดควัน

 

------------------------------------------

💥สิ่งอำนวยความสะดวก :

- Lobby

- ร้านค้า 4 ร้าน

- สระว่ายน้ำ 1 สระ ระบบเกลือ ขนาด 8 x 25 เมตร แยกสระเด็ก

- ห้องออกกำลังกาย 1 ห้อง

- ห้อง Play room

- ห้อง Reading room

- ห้อง Laundry

- Locker & Sauna

- สวนหย่อมรอบโครงการ

- ลิฟท์โดยสาร 4 ตัวต่อ/อาคาร

- อัตราส่วนลิฟท์รวมทั้งโครงการ 194 ห้อง : ลิฟท์ 1 ตัว

- Service Lift 1 ตัว

- ที่จอดรถในช่องจอด 340 คันคิดเป็น 44%

- ระบบ CCTV / Access Card

----------------------------------------

▶️สนใจติดต่อสอบถาม/นัดดูห้อง :

📞Contact : 086-557-9898 , 087-499-6664

🌍Website : www.atfirmproperty.com

📢Page : https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

📲Line ID : @atfirm (มี @ ด้วยนะคะ) หรือด้วยการคลิกลิงค์นี้ 👉

https://line.me/R/ti/p/%40atfirm

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheStageTaopoonInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty

รายละเอียด

  • The Stage Taopoon - Interchange
  • 2,850,000 (84,670 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์