ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5791952

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 1/7
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 2/7
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 3/7
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 4/7
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 5/7
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 6/7
รูป ขายห้องสภาพดี ราคาถูก นัดชมได้ทุกวัน - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
790,000 (29,811 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
26.5 ตร.ม.

ลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดลุมพินีแฮบปี้แลนด์ ตึก C3 ชั้น 7 
ขนาดห้อง 26.50 ตร.ม.
เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เย็น,เครื่องปรับอากาศ

สถานที่ ใกล้เดอะมอลล์บางกะปิ,ตลาดแฮบปี้แลนด์,โลตัส,รถไฟฟ้าสายสีเหลือง เดินทางสะดวก
ห้องสวย ทาสีปรับปรุงใหม่
พร้อมอยู่ สามารถจอดรถได้ 1 คัน
ราคาเพียง 790,000 บาท (สามารถต่อรองได้) ออกค่าโอนให้

สนใจติดต่อ คุณเล็ก 061-9545478  คุนตอย 095-1655056

รายละเอียด

  • Lumpini Center Happyland
  • 790,000 (29,811 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

แม็คโคร ลาดพร้าว

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

เดอะ มอลล์ บางกะปิ