ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท MD-55391
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5414706
เข้าชม :
ศุภาลัย เอลีท พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
- Supalai Elite Phayathai
- 8,500,000 (139,344 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 61 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
178 ประกาศเช่า
90 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
LTH11600 - Supalai Elite Phayathai FOR SALE Size 106.03 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phaya Thai Station ONLY 11.45 MB2 ห้องนอน106.03m2ชั้น 17+฿11,450,000UPDATE !
LTH12366RE - Supalai Elite Phayathai FOR SALE 1 bed 1 bath size 70 Sq.M. BTS Phaya Thai station ONLY 9.8 MB1 ห้องนอน70m2ชั้น 8+฿9,800,000UPDATE !
LTH13093 – Condo for Sale คอนโดขาย at Supalai Elite Phayathai ศุภาลัย เอลีท พญาไท Size 61 sqm. 1 bed 1 bath ONLY 7.5 MB1 ห้องนอน61m2ชั้น 26+฿7,500,000UPDATE !
LTHC14352 – Condo for Sale | Supalai Elite Phayathai | 94 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Phayathai | 15.55MB | คอนโดศุภาลัย เอลิท พญาไท2 ห้องนอน27m2ชั้น 0฿15,550,000UPDATE !
LTHC14340 – Condo for Sale | Supalai Elite Phayathai | 94 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Phaya Thai | 14.39MB | คอนโดขาย ศุภาลัย เอลีท พญาไท2 ห้องนอน28m2ชั้น 0฿14,390,000UPDATE !
LTH11267-Supalai Elite Phayathai FOR SALE Size 44 sqm. 1 beds 1 baths BTS Phaya Thai Station ONLY 6.9 MB1 ห้องนอน44m2ชั้น 6+฿6,900,000UPDATE !
LTH11745 - Supalai Elite Phayathai FOR SALE Size 90.03 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Phaya Thai Station ONLY 12.5 MB2 ห้องนอน90.03m2ชั้น 22+฿12,500,000UPDATE !
LTH10320– Supalai Elite Phayathai FOR SALE size 106 Sq.m. 2 beds 2 baths Near BTS Phayathai Station ONLY 10.9MB2 ห้องนอน106m2ชั้น 21฿10,900,000UPDATE !
LTHC10762–Supalai Elite Phayathai FOR SALE 2 beds 2 baths size 106 Sq.m. Near BTS Phaya Thai Station ONLY 12 MB2 ห้องนอน106m2ชั้น 21+฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2873608)1 ห้องนอน61m2ชั้น 18฿8,290,000UPDATE !
1 นอน ห้องกว้าง 60.5 ตร.ม. ชั้นสูง 15+ ทำเลดีใกล้ BTS พญาไท 650 ม. ที่คอนโด Supalai Elite Phayathai / ขายคอนโด1 ห้องนอน60.5m2ชั้น 15+฿8,137,000UPDATE !
1 นอน ห้องกว้าง 61 ตร.ม. ชั้นสูง 20+ ทำเลดีใกล้ BTS พญาไท 650 ม. ที่คอนโด Supalai Elite Phayathai / ขายคอนโด1 ห้องนอน61m2ชั้น 20+฿8,400,000UPDATE !