ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5744148

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858 - รูปที่ 1/5
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858 - รูปที่ 2/5
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858 - รูปที่ 3/5
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858 - รูปที่ 4/5
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
5,500,000 (112,245 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.

ไลฟ์ สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน | ไลฟ์ สุขุมวิท 48 MD-25007858

คอนโดทำเลดี

ขนาด 49 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ราคา 5,500,000 บาท

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Life Sukhumvit 48
  • 5,500,000 (112,245 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Life Sukhumvit 48

426 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Sukhumvit 48

217 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai