ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3840756

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 1/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 2/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 3/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 4/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 5/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 6/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 7/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 8/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 9/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 10/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 11/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 12/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 13/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 14/15
รูป ขายริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ทองหล่อ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
7,400,000 (211,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.

ริธึ่ม เอกมัย เอสเตท วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1 Bed 35 sqm, 28th floor.

- Fully furnished with built-in/loose furniture and electrical appliance (TV, Refrigerator and kitchen). Ready to move.

- New room. Never been rented before.

- Beautiful, unblocked view. South side.

- 28th floor, the highest floor for 1 bed simplex. Only 10 units per floor. Very private.

- Next to fire escape. Only 1 unit is closed to this room.

- THB 7,400,000 million. Transfer fee 50:50.

คอนโด ริธึ่ม เอกมัย เอสเตท ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตารางเมตร ชั้น 28

- Fully furnished พร้อมเฟอร์นิเจอร์ลอยตัว และ built in และเครื่องใช้ไฟฟ้า (ได้แก่ TV, ตู้เย็น, ครัว) พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

- ห้องใหม่ เจ้าของอยู่เองแต่ไม่ค่อยได้อยู่ เข้ามาแค่อาทิตย์ละ 1 ครั้ง ไม่เคยปล่อยเช่า

- วิวสวยมาก

- ชั้น 28 เป็นชั้นสูงสุดของ 1 ห้องนอนแบบ simplex มีแค่ 10 ห้องต่อชั้น มีความเป็นส่วนตัวสูง

- ห้องนอนติดบันไดหนีไฟ เงียบสงบ

- ขายราคา 7.4 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจแอตไลน์ครับ

@841qqlnr

โทร.097-153-2826

รายละเอียด

  • RHYTHM EKKAMAI ESTATE
  • 7,400,000 (211,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.2 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที