[ขายพร้อมผู้เช่า วิวสระ! P-149229] ดิ แอดเดรส ชิดลม เขตปทุมวัน ชั้น 9 อาคาร A พื้นที่ 56 ตรม. 085-592-2897 Line: @easythaihome
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5969951
เข้าชม :
ดิ แอดเดรส ชิดลม ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
P-149229 ดิ แอดเดรส ชิดลม "โอกาสลงทุนสุดคุ้ม! ขายพร้อมผู้เช่า (สัญญาถึง 1 ก.ค. 2569) ห้องสวยชั้น 9 วิวสระว่ายน้ำ บรรยากาศเงียบสงบเป็นส่วนตัว ตกแต่งครบพร้อมเครื่องซักผ้า บนทำเลศักยภาพซอยสมคิด ใกล้เซ็นทรัลชิดลมและ BTS ชิดลม"
รายละเอียดทรัพย์สิน:
- ชั้น: 9 อาคาร A (วิวสระว่ายน้ำ)
- พื้นที่ใช้สอย: 56 ตร.ม.
- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- เงื่อนไขพิเศษ: ขายพร้อมผู้เช่าถึงวันที่ 1 กรกฎาคม 2569
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (มีเครื่องซักผ้า)
- พิกัด: ซอยสมคิด แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ
- ราคาขาย: 7,990,000 บาท
จุดเด่นและการเดินทาง:
- การเดินทาง: ใกล้ BTS ชิดลม (740 ม.), BTS เพลินจิต (910 ม.) และทางด่วนเพชรบุรี
- แหล่งช้อปปิ้ง: ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล ชิดลม (500 ม.), เลมอนฟาร์ม, บิ๊กซี ราชดำริ
- สถานพยาบาล: โรงพยาบาลตำรวจ (1.1 กม.)
-----------------------------------------------------------------------
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้องด่วน)
โทร: 085-592-2897
Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail: easythaihome@gmail.com
Website: easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)
รายละเอียด
- The Address Art Deco Chidlom
- 7,990,000 (142,679 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 56 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
351 ประกาศเช่า
115 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U58277022 ห้องนอน72.28m2ชั้น 8฿10,048,000NEW !
📍ทำเลลงทุนคุณภาพ ชิดลม CBD📍 | ห้องใหญ่ 1 นอน ขนาใหญ่ 57.32 ตร.ม. | ความต้องการเช่าสูง - U55493051 ห้องนอน57.32m2ชั้น 8฿6,500,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม MD-954751 ห้องนอน57m2ชั้น 10฿8,300,000UPDATE !
Best Price 💗 ขาย The Address Chidlom ห้องใหม่ ชั้นสูง วิวเมือง ใกล้แหล่งช็อปปิ้ง | Code: DS2170 Line: @Dstay1 ห้องนอน42m2ชั้น 11-20฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 566025)2 ห้องนอน104m2ชั้น 8฿19,134,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1990901)2 ห้องนอน79.5m2ชั้น 20฿13,650,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1582254)1 ห้องนอน58m2ชั้น 21฿9,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1972649)1 ห้องนอน54m2ชั้น 9฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2031402)1 ห้องนอน56.75m2ชั้น 16฿8,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2094581)2 ห้องนอน104m2ชั้น 12฿19,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 457754)1 ห้องนอน66m2ชั้น 7฿11,350,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2874630)1 ห้องนอน56.75m2ชั้น 18฿11,000,000UPDATE !