ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 15++, วิวเมือง, ห้องทิศใต้!! 🔥 Code C20250100054..Ideo Phaholyothin Chatuchak, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5486167
เข้าชม :
ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 15++, วิวเมือง, ห้องทิศใต้!! Code C20250100054..........Ideo Phaholyothin Chatuchak, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣
@BTS Saphan Khwai 🚌
รายละเอียดห้อง
- ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ
- ขนาดห้อง 27.66 ตร.ม.
- วิวเมือง
- ห้องสวย
- ชั้นสูง 15++
- ห้องอยู่ทางทิศใต้
- ตกแต่งสวย
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ราคาขาย 3,990,000 บาท
การันตีราคาดีที่สุด 💯💯
………………………………………………………………………………………………………………
นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ
📞Tel: +66 981466400
📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)
✅Whatsapp: +66 981466400
🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT
📩Email:
………………………………………………………………..………….………….………….
Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.
………………………………………………………………..………….………….………….
#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT
#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain
#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat
#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #ideophaholyothinchatuchak #btssaphankhwai
รายละเอียด
- IDEO Phaholyothin - Chatujak
- 3,990,000(ขายพร้อมผู้เช่า 14,000 บาท/เดือน ถึง 01/01/2026) (144,252 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 15++
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27.66 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
128 ประกาศเช่า
85 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ พหลโยธิน - จตุจักร
#A124237 ✅ 31/1/69 ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน25.3m2ชั้น 24฿3,590,000UPDATE !
🔥ห้องใหญ่แต่งครบ ราคาพิเศษ Ideo Phaholyothin Chatujak ใกล้ BTS สะพานควาย1 ห้องนอน45.58m2ชั้น 2x฿7,300,000UPDATE !
💚คุ้มที่สุด! ห้องสวย ราคาโดนใจ , Ideo Phaholyothin Chatujak ใกล้ BTS สะพานควาย28m2ชั้น 2x฿5,600,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2418588)2 ห้องนอน63.21m2ชั้น 23฿9,730,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พหลโยธิน-จตุจักร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2029264)2 ห้องนอน60m2ชั้น 32฿9,000,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 36.01 ตร.ม. ไอดีโอ พหลโยธิน- จตุจักร เขตพญาไท กรุงเทพมหานคร 5.2M36.01m2ชั้น -฿5,222,000UPDATE !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไอดีโอ พหล จตุจักร MD-250855781 ห้องนอน26m2ชั้น 11฿3,600,000UPDATE !
ขาย IDEO PHAHOLYOTHIN CHATUCHAK 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ สนใจแอดไลน์ด่วน @best_condo1 ห้องนอน25m2ชั้น 20-30฿3,190,000UPDATE !
🔥ขายขาดทุน ห้องใหม่มาก🔥IDEO พหลโยธิน-จตุจักร 1ห้องนอน 36sqm ชั้น25 Fully Furnished ทำเลดีใกล้ BTSสะพานควาย/ MRTกำแพงเพชร1 ห้องนอน36.01m2ชั้น 25฿4,880,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 510 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 276 ประกาศ

2.6 กม.

3.5 กม.
4.4 กม.