ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6062681

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 1/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 2/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 3/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 4/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 5/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 6/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 7/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 8/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 9/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 10/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 11/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 12/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 13/14
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37 ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร ราคาต่อรองได้ - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,350,000(ขายพร้อมผู้เช่า 6,000 บาท/เดือน ถึง 16/05/2027) (33,424 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
40.39 ตร.ม.

ดุลิยา เพลส 12/10 ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดดุลิยาเพลส นาคนิวาส 37

‼️ราคาเช่า 6,000 บาท/เดือน รวมค่าส่วนกลางแล้ว

💥ราคาขาย 1,350,000 บาท ต่อรองได้ (ค่าโอนคนละครึ่ง)

💥ห้องขนาด 40.39 ตารางเมตร💥 (ห้องใหญ่อยู่ 3-4 คนเป็นครอบครัวได้สบาย)

🚗สิทธิ์จอดรถ รถยนต์ 1 คัน มอเตอร์ไซค์ 1 คัน

✅ตึก C ชั้น 6

✅ (สัญญาเช่า 1 ปี แรกเข้าชำระล่วงหน้า 1 เดือน และเงินประกัน 2 เดือน)

✅น้ำ, ไฟ จ่ายตามจริง

✅เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้า 🔌

-เครื่องซักผ้า

- ตู้เย็น

- แอร์ 2 เครื่อง

- ตู้เสื้อผ้า 2 ตู้ขนาดใหญ่

- โต๊ะเครื่องแป้ง

-เครื่องทำน้ำอุ่น

-พัดลม

-โซฟา (ไม้)+โต๊ะ

-ซิ้งล้างจาน ด้านใน และด้านนอก 2 ที่

-เตียงและที่นอน 6 ฟุต

✅สถานที่ใกล้เคียง 🏩

- เซ็นทรัลเฟสติวัล อีสต์วิลล์

- The walk เกษตร นวมินทร์

✅การเดินทาง

- เข้าออก ถนนโชคชัย4 ได้

- ปากซอยเป็นถนนนาคนิวาส ต่อกับ ลาดพร้าว 71

-เข้าออกเกษตร - นวมินทร์ ได้

- เข้าออก เลียบทางด่วน

💥สนใจติดต่อได้ที่

Tel .098-9658563 K.อร

Line : onlyu2424

รายละเอียด

  • Duliya Place Condo
  • 1,350,000(ขายพร้อมผู้เช่า 6,000 บาท/เดือน ถึง 16/05/2027) (33,424 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

Duliya Place Condo

12/10 ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดุลิยา เพลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ มาย สตอรี่ ลาดพร้าว 71
My Story Ladprao 71

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า My Story Ladprao 71

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด My Story Ladprao 71

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

logo โครงการ แอทโมซ ลาดพร้าว 71
Atmoz Ladprao 71

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

สำนักงานเขตลาดพร้าว