ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5641701

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 1/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 2/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 3/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 4/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 5/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 6/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 7/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 8/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 9/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 10/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 11/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 12/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 13/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 14/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 15/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 16/17
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
4,500,000 (96,858 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
46.46 ตร.ม.

เดอะ ซี้ด มิงเกิล สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสลูกค้า : PA0702

ที่ตั้ง : 389 ซอยสวนพลู 8 แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร 10120

แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/dWsNKf5jQ5dxddro7

ขนาดพื้นที่ : 46.46 ตร.ม.

รายละเอียด :

- ชั้น 11

- 1 ห้องนอน

- 1 ห้องน้ำ

- ทำเลดี เดินทางสะดวก

- ขายพร้อมผู้เช่า สัญญาเช่า 1 ปี

- สัญญาเช่าหมดวันที่ 14 กันยายน 2569 ค่าเช่าเดือนละ 23,000 บาท

สถานที่สำคัญใกล้เคียง :

- Makro สาทร : 2.3 กม.

- Central Plaza พระราม 3 : 4.4 กม.

- The UP พระราม 3 : 4.9 กม.

- Tesco Lotus พระราม 3 : 3.2 กม.

- Robinson บางรัก : 3.2 กม.

- Chatrium Riverside Hotel : 4.1 กม.

ราคาขาย : 4,500,000 บาท

สนใจติดต่อ

คุณจ๊อด : 093-461-5161

รายละเอียด

  • The Seed Mingle
  • 4,500,000 (96,858 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Seed Mingle

132 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Seed Mingle

61 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 663 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 236 ประกาศ

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
Rhythm Sathorn - Narathiwas