ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894248

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 1/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 2/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 3/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 4/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,400,000(ขายพร้อมผู้เช่า 15,000 บาท/เดือน ถึง 04/03/2027) (102,626 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33.13 ตร.ม.

น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขายพร้อมผู้เช่า !! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS !!🔥 Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Saphan Taksin🚌 

ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS Saphan Taksin

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 33.13 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 3,400,000 บาท 

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #nottinghilltheexclusivecharoenkrung #btssaphantaksin

รายละเอียด

  • Notting Hill The Exclusive Charoen Krung
  • 3,400,000(ขายพร้อมผู้เช่า 15,000 บาท/เดือน ถึง 04/03/2027) (102,626 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.13 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คาซ่า ริวา
Supalai Casa Riva

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

เอเชียทีค

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

ล้ง 1919

4.7 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (23)