ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา

ขาย
บ้าน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5926888

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 1/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 2/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 3/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 4/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 5/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 6/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 7/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 8/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 9/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 10/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 11/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 12/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 13/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 14/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 15/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 16/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 17/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 18/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 19/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 20/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 21/22
รูป  ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 3.89 ล้านบาท ในอำเภอศรีราชา   - รูปที่ 22/22
ดูรูปทั้งหมด 22 รูป
3,899,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
2 ชั้น
45 ตร.ว.

ไลฟ อิน เดอะ การ์เด้น สวนเสือ-ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

หิ้วกระเป๋าเข้าพร้อมอยู่ได้เลย....อย่างอื่น เราจัดสรรพร้อมหมดแล้ว

✨ ไฮไลท์สำคัญที่ห้ามพลาด!

  • Rare Item: ตั้งอยู่ใน ซอย 1/1 ต้นโครงการ เงียบสงบ ไม่ติดถนนเมน ลดฝุ่นและเสียงรบกวน
  • สุดยอดความคุ้มค่า: ค่าส่วนกลางเพียง 900 บาท/ปี (ตกเดือนละ 75 บาท) พร้อมบริการเก็บขยะถึงหน้าบ้านทุกวัน
  • นวัตกรรมจากญี่ปุ่น: ระบบ Air Flow ระบายอากาศรอบบ้าน พร้อมกรอบประตู-หน้าต่างวัสดุนำเข้าจากญี่ปุ่นแท้
  • บ้านที่สมบูรณ์แบบ: พื้นที่ภายนอกกว่า 100 ตรม. จัดสวนร่มรื่น พร้อมอ่างเลี้ยงปลาสวยงามและมุมพักผ่อนส่วนตัว

📝 รายละเอียดตัวบ้าน

  • ที่ดิน: 45 ตารางวา (พื้นที่ใช้สอยประมาณ 176 ตรม.)
  • ฟังก์ชัน: 3 ห้องนอน / 3 ห้องน้ำ / 2 ที่จอดรถ
  • การออกแบบ: เน้นความโปร่งโล่ง สไตล์ Modern Japanese หน้าต่างบานกว้าง รับแสงธรรมชาติ
  • พื้นที่ซักล้าง: ต่อเติมหลังคาเรียบร้อย พร้อมใช้งาน 100%

🎁 รายการของแถมพรีเมียม 56 รายการ (รวมมูลค่ากว่า 700,000 บาท)

🛡️ หมวด Smart Home & Security

  • ประตูรั้วรีโมทอัตโนมัติ: พร้อมรีโมท 2 ชุด
  • ระบบรดน้ำต้นไม้ Digital: ตั้งเวลาอัตโนมัติ 2 จุดรอบบ้าน สวนเขียวไม่ต้องดูแลเอง
  • ชุดไฟ Solar Cell: ส่องสว่างรอบบ้าน 4 จุด ประหยัดไฟและปลอดภัย
  • ระบบ LPR: เข้า-ออกโครงการด้วยการอ่านป้ายทะเบียนอัตโนมัติ

🛋️ หมวด Build-in & Luxury Furniture

  • Master Bedroom: งาน Build-in ฝ้าเพดาน ตู้เสื้อผ้าขนาดใหญ่แบบ Walk-in Closet
  • Private Office: ห้องทำงานแยกสัดส่วน พร้อมงาน Build-in โต๊ะและชั้นวาง
  • Dining Area: งาน Build-in สไตล์ญี่ปุ่นพรีเมียม
  • Living Set: โซฟา L-Shape ขนาดใหญ่ (2.9 x 1.5 ม.) หุ้มใหม่สภาพกริบ พร้อมโต๊ะกลางกระจก พร้อมฝ้าหลุมโคมไฟทันสมัย
  • Bedroom Set: เตียงสไตล์ญี่ปุ่นพร้อมไฟหัวเตียง และที่นอนยางพาราเกรดพรีเมียม 6 ฟุต และ 5 ฟุต ครบทุกห้อง

📺 หมวด Master Entertainment & Appliances

  • TV 3 เครื่อง: Smart TV 75" (Samsung ปี 68 ยังมีประกัน) / Smart TV 48" / LCD 42"
  • Air Condition: แอร์ Mitsubishi ตัวท็อป 4 เครื่อง (ติดตั้งครบทุกห้อง)