🏡✨ ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง — ริมถนนราษฎร์บูรณะ ทำเลดี ติดถนนใหญ่ เหมาะลงทุน / อยู่อาศัย / ทำธุรกิจ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6072421
เข้าชม :
ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏡✨ ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง — ริมถนนราษฎร์บูรณะ
ทำเลดี ติดถนนใหญ่ เหมาะลงทุน / อยู่อาศัย / ทำธุรกิจ
💰 ราคา 15.9 ล้านบาท พร้อมโอน
📐 รายละเอียดทรัพย์
• ที่ดินขนาด 75 ตร.วา
• พร้อมสิ่งปลูกสร้าง
• หน้ากว้างประมาณ 12 เมตร ลึก 25 เมตร
📍 ทำเลศักยภาพ
• ใกล้พระราม 3 / สุขสวัสดิ์ / สาทร
• เข้าเมืองสะดวก
• รายล้อมด้วยชุมชน ร้านค้า และสิ่งอำนวยความสะดวกครบ
📍 พิกัด https://maps.app.goo.gl/c8Z2DH9VWfh7BRDM7?g_st=ic
📞 สนใจนัดชม / สอบถามเพิ่มเติม:
โทร: 065-451-7879
Line: saiparn.net
Line OA: @khaikeng1
WeChat: saiparn_dhome
WhatsApp: +66 65 451 7879
#ขายที่ดิน #ที่ดินราษฎร์บูรณะ #ที่ดินติดถนน #ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง #LandForSale #ลงทุนอสังหา #ที่ดินกรุงเทพ #BangkokLand
รายละเอียด
- 15,900,000 (212,000 บาท/ตร.วา)
- 75 ตร.ว.
- 12 เมตร
- 25 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

LTHC12986 – Land for sale ที่ดินขาย at Chan Road 59 ถนนจันทร์ 59 Size 99 sqw. ONLY 25 MB99 ตร.วา฿25,000,000UPDATE !
LTHC10039– Land FOR SALE in Rama 3 Size 1,033 Sq.W Near BRT Wan Dan station ONLY 232.425MB2 ไร่/2 งาน/33 ตร.วา฿232,425,000UPDATE !
LTHC12561 – Land For Sale in Charoen Krung 107 Size 129 sq.Wah. Near BTS Surasak Station ONLY 25.2 MB1 งาน/29 ตร.วา฿25,200,000UPDATE !
LTH12562 – Land with House For Sale in Chan 43 Alley Size 402 sq.Wah. Near Central Rama 3 ONLY 40.2 MB1 ไร่/2 ตร.วา฿40,200,000UPDATE !
LTHC11875 - Land with building For Sale in Charoen Rat Size 150 sqw. Near King's College International School ONLY 28 MB1 งาน/50 ตร.วา฿28,000,000UPDATE !
LTH12559 – Land with House FOR SALE in Soi Charoen Rat 7 Size 150 sq.Wah. Near BTS Surasak Station ONLY 30 MB1 งาน/50 ตร.วา฿30,000,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ถ.พระราม2ซอย25 ใกล้รพ.บางกอก9 รพ.บางมด เซ็นทรัลพระราม2 บิ๊กซี ทางด่วน6 ไร่฿48,000,000UPDATE !
Ph0307 ขายที่ดิน 4 ไร่ 91 ตรว. โรงเรียนนานาชาติเปรม 300 เมตร เป็นเนินสูงตามธรรมชาติน้ำไม่ท่วม4 ไร่/91 ตร.วา฿10,000,000UPDATE !
Ph0301 ขายที่ดินเปล่า 15.6 ลบ. ขนาด 3 ไร่ 126 ตรว. แปลงมุม ติดถนน 2 ด้าน ใกล้รร.นานาชาติเปรมเพียง 800 เมตร3 ไร่/1 งาน/26 ตร.วา฿15,600,000UPDATE !
Ph0304 ขายที่ดินเปล่า ใกล้ มบ.ดิเอ็มเพรส เรสซิเด้น ต.สะลวง อ.แม่ริม 151 ตรว. ขาย 1.7 ลบ.1 งาน/51 ตร.วา฿1,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
7.9 กม.
3.1 กม.
5.3 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?