ขายที่ดินฝั่งทะเล โซนพัทยาเหนือ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้แหล่งชุมชน

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5618711

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินฝั่งทะเล โซนพัทยาเหนือ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้แหล่งชุมชน  - รูปที่ 1/4
รูป ขายที่ดินฝั่งทะเล โซนพัทยาเหนือ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้แหล่งชุมชน  - รูปที่ 2/4
รูป ขายที่ดินฝั่งทะเล โซนพัทยาเหนือ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้แหล่งชุมชน  - รูปที่ 3/4
รูป ขายที่ดินฝั่งทะเล โซนพัทยาเหนือ แปลงสวย ทำเลดี ใกล้แหล่งชุมชน  - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
16,500,000 (94,286 บาท/ตร.วา)
175 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด : 

เนื้อที่ขนาด 175 ตรว. 

รูปที่ดินเกือบสี่เหลี่ยมผืนผ้า 

หน้ากว้างประมาณ 20 เมตร 

ติดถนนสาธารณะ

ถนนซอยโพธิสาร พัทยาเหนือ-นาเกลือ 

จากสุขุมวิทประมาณ 1 กิโลเมตร

 เข้าออกได้หลายทาง  

สถานที่ใกล้เคียง : 

- ใกล้โรงพยาบาลกรุงเทพพัทยา 

- ห้างเทอมินอล21 

- ห้างเซ็นทรัลเฟสติวัลพัทยาเหนือ

- ใกล้แหล่งท่องเที่ยว ร้านอาหารชื่อดัง และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย  เหมาะสร้างบ้านหรือรีสอร์ท โรงแรมขนาดเล็ก หรือกิจการที่อยู่ในเมือง

ราคาขาย 16.5 ล้านบาท 

F-A10 (I)

รายละเอียด

  • 16,500,000 (94,286 บาท/ตร.วา)
  • 175 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน บางละมุง ชลบุรี

มีที่ดินให้เช่า 9 ประกาศ

ที่ดิน บางละมุง ชลบุรี

มีที่ดิน 629 ประกาศ

พัทยา

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

พัทยา ไนท์ บาซ่า

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ทิฟฟานี่โชว์ พัทยา

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Land 1,496 Sqm.Na Klua Soi 12 Next to The Sanctuary of Truth Museam Pattaya.
    ขายที่ดิน
    Land 1,496 Sqm.Na Klua Soi 12 Next to The Sanctuary of Truth Museam Pattaya.
    ชลบุรี
    ฿74,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 74 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินแปลงสวย 2 ไร่ เหมาะสำหรับการสร้างโรงแรม

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินแปลงสวย 15 ไร่ พัทยาเหนือ
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินแปลงสวย 15 ไร่ พัทยาเหนือ
    ชลบุรี
    ฿900,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • 560 SQ.M. Land Plot Size in South Pattaya