ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 109 ทำเลดี ใจกลาง บางกะปิ-ลาดพร้าว ติด โรงพยาบาล เวชธานี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5553594
เข้าชม :
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📍 ทำเลทอง ที่ดินจัดสรร เข้าซอยไม่ลึก ใกล้สถานี รถไฟฟ้าสายสีเหลือง แยกบางกะปิ
📏 พื้นที่103วา. ล้อมรั้วแล้ว หน้ากว้าง16 x 26 เมตร ผังเมือง สีส้ม
💰 ราคา : 6.89 ล้านบาท
✅ ที่ดินทำเลศักยภาพ ใกล้ถนนลาดพร้าว เข้า-ออกสะดวก
✅ เหมาะสำหรับสร้างบ้าน, อพาร์ตเมนต์, หรือโฮมออฟฟิศ
✅ ใกล้แหล่งชุมชน ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน และรถไฟฟ้าสายสีเหลือง
📍 ที่ตั้ง ซอยลาดพร้าว109 แยก7 (ซอยสหบัญชี) โรงพยาบาลเวชธานี
พิกัด 13°46'34.5"N 100°38'08.1"E
13.776235989256625, 100.63558044056646
https://maps.app.goo.gl/F93BfuiMbRwNGNb17
Plus code QJGP+F6W กรุงเทพมหานคร
097-251-4220 คุณแบงค์
097-25I-4220 เจ้าของขายเอง
0️⃣9️⃣7️⃣ 2️⃣5️⃣1️⃣ 4️⃣2️⃣2️⃣0️⃣ ไม่ผ่านนายหน้า
คุยไลน์กับเรา > baabankbaa
⌨️ https://line.me/ti/p/K_m_u330QR
Facebook Plus2Home ที่ดิน บ้านมือสอง ทำเลดีในกรุงเทพ
https://www.facebook.com/plus2home/
#บ้านมือสอง #ซื้อขายบ้านมือสอง #ซื้อขายบ้าน #ทาวน์โฮมมือสอง #ทาวน์เฮ้าส์มือสอง
#บ้านเดี่ยว #บ้านแฝด #ทาวน์เฮ้าส์ #ทาวน์โฮม #บ้านลาดพร้าว #บ้านบางกะปิ #บ้านวังทองหลาง #บ้านห้วยขวาง
#ที่ดินลาดพร้าว #ที่ดินบางกะปิ #ที่ดินวังทองหลาง #ที่ดินห้วยขวาง
รายละเอียด
- 6,990,000 (67,864 บาท/ตร.วา)
- 103 ตร.ว.
- 16 เมตร
- 26 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
#E1245710 ✅ 03/9/67 ขายที่ดิน 66 ตรว. พร้อมบ้าน ทำเลธุรกิจ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy66 ตร.วา฿29,000,000UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมบ้าน หมู่บ้านธารารมณ์ รามคำแหงซอย9 เนื้อที่ 180 ตารางวา เนื้อที่เยอะแบบนี้มีแค่หลังเดียว!!1 งาน/80 ตร.วา฿38,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน ซอยลาดพร้าว 109 ทำเลดี ใจกลาง บางกะปิ-ลาดพร้าว ติด โรงพยาบาล เวชธานี1 งาน/3 ตร.วา฿6,980,000UPDATE !

ขายที่ดินรามคำแหงซอย 21 (ถนนนวศรี) ถนนสวยปรับใหม่ทั้งเส้น แปลงสวย ราคาดีที่สุดในโซนนี้แล้ว!!1 ไร่฿50,000,000UPDATE !
✨✨✨ที่ดินแปลงสวย ลาดพร้าว 130 ทำเลทอง 📍ใจกลางบางกะปิ 🚩หาที่ดินกลางเมือง ไม่ต้องไปไกล – แปลงนี้ตอบโจทย์!3 งาน/26 ตร.วา฿32,600,000UPDATE !
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง 107 ตารางวา ถนนประดิษฐ์มนูธรรม ซอยลาดพร้าว 87107 ตร.วา฿12,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน ถมแล้ว 105 ตร.วา ลาดพร้าว 87 - ประดิษฐ์มนูญธรรม ใกล้ทางด่วน รามอินทรา–อาจณรงค์105 ตร.วา฿8,400,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 9 ประกาศ
ที่ดิน ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)มีที่ดิน 112 ประกาศ
3.6 กม.
4.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง