🔥🔥ขายถูกสุด!! 1b1b 3.4mb - Oka Haus Sukhumvit 36 📞Call 096 896 5953
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5322348
เข้าชม :
โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายถูกสุด!! 1b1b 3.4mb - Oka Haus Sukhumvit 36 📞Call 096 896 5953
ห้องสวย แต่งครบ ราคาดีมาก
❤️ราคาถูกมาก!! เพียง 3.4mb❤️
ราคา/ตร.ม. : 128,xxx บาท
ราคาตลาด : 149,xxx บาท
คอนโดหรู กลางพระราม 4 เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ของกินเยอะ
ข้อมูล
ประเภท : Condo - 1b1b
ขนาด : 26.5 ตร.ม.
ราคา : 3.4 ล้านบาท (ลดจาก 3.96 ล้านบาท)
✅ฟรี!!! บริการสินเชื่อ
✅เราดูแลตั้งแต่ต้น จนถึงวันโอน
✅รับประกันติดต่อเจ้าของห้องโดยตรง!!!
✅มีทรัพย์จริง!!!
------------
สนใจติดต่อ / Contact
Tel. : 096-896-5953
Line ID : @iCity (https://lin.ee/MA1TaPb)
WhatsApp : +66 96 896 5953
WeChat : nared-a
มีบ้านและคอนโดเยอะมาก สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ😊
รายละเอียด
- OKA HAUS Sukhumvit 36
- 3,400,000 (128,302 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6-10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
622 ประกาศเช่า
196 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36
#A12455 ✅ 28/3/69 ขายคอนโด OKA HAUS Sukhumvit 36 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.8m2ชั้น 17฿5,590,000UPDATE !
ราคาพิเศษ คอนโด 2 ห้องนอน โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 ติดถนน พระราม4 ใกล้ย่าน เอกมัย - ทองหล่อ ทางด่วน2 ห้องนอน50m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
#SC12628 📌 ขาย | 🟦🟨โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨2 ห้องนอน50m2ชั้น -฿6,900,000UPDATE !
#SC11385 📌 ขาย | 🟦🟨โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน50m2ชั้น 9฿8,950,000UPDATE !
🚀 ขายคอนโด Oka Haus Sukhumvit 36 วิวดี ชั้นสูง ใกล้ BTS ทองหล่อ2 ห้องนอน50m2ชั้น 2x฿6,970,000UPDATE !
🔥ราคาดี 4.9 ลบ🔥 - 1 นอน ห้องสวย ชั้นสูง 20+ วิวดี ทำเลดี ราคาดี สะดวกมีรถรับส่งถึง BTS ทองหล่อ ที่คอนโด OKA HAUS Sukhumvit 36 / ขายคอนโด1 ห้องนอน34m2ชั้น 20+฿4,900,000UPDATE !
ขายคอนโด โอกะ เฮ้าส์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 27 2 ห้องนอน ขนาด 50 ตรม ใกล้ Lotus พระราม 42 ห้องนอน50m2ชั้น 27฿6,900,000UPDATE !
🔥Code C20240600008.......Oka Haus สำหรับขาย, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!🔥2 ห้องนอน49.88m2ชั้น 30+฿7,550,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! วิวแม่น้ำ, ห้องมุม, ชั้นสูง 26++!! 🔥 Code C20251000035..........Oka Haus, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน50m2ชั้น 26++฿6,900,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! วิวแม่น้ำ, ชั้นสูง 26++, ห้องอยู่ทางทิศใต้ !! 🔥 Code C20260100019..........Oka Haus, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน34.27m2ชั้น 26++฿4,550,000UPDATE !