ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5971919

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ - รูปที่ 1/6
รูป ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ - รูปที่ 2/6
รูป ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ - รูปที่ 3/6
รูป ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ - รูปที่ 4/6
รูป ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ - รูปที่ 5/6
รูป ขายถูกมาก! ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ) บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,700,000 (80,663 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
45.87 ตร.ม.

เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

“Rare Deal in Thonglor! Resort Style | Only 3.7 MB” ✅ The Clover Thonglor (เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ)

🔥 ขายถูกมาก! The Clover Thonglor คอนโด Low Rise บรรยากาศรีสอร์ทใจกลางทองหล่อ ห้องไซส์ใหญ่ 45 ตร.ม. ราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วในทำเลนี้

💰 ราคาพิเศษเพียง 3,700,000 บาท (ค่าโอน 50/50)

ราคาดีที่สุดในทำเลทองหล่อ

✨ จุดเด่น

• Rare Price: ราคาถูกมากสำหรับคอนโดใจกลางทองหล่อ เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองหรือลงทุนปล่อยเช่า

• Resort Atmosphere: โครงการร่มรื่น รายล้อมด้วยต้นไม้และมีสระว่ายน้ำหลายจุด ให้ความรู้สึกเหมือนพักผ่อนในรีสอร์ท

• Prime Location: ตั้งอยู่ใจกลางทองหล่อ ใกล้ร้านอาหาร คาเฟ่ชื่อดัง และ Community Mall เดินทางสะดวกสุดๆ

• Large Unit: พื้นที่กว้างถึง 45.87 ตร.ม. ห้องโปร่ง อยู่สบาย ไม่แออัด

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 45.87 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 7

• ห้องสภาพดี พื้นที่ใช้สอยคุ้มค่า

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ (หลายสระภายในโครงการ)

• ฟิตเนส และ ซาวน่า

• สวนหย่อม และ สนามเด็กเล่น

• ที่จอดรถกว้างขวาง

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. / CCTV

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• J Avenue Thonglor

• The Commons / 72 Courtyard

• โรงพยาบาลคามิลเลียน / โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท

• รายล้อมด้วยร้านอาหารชั้นนำและแหล่งไลฟ์สไตล์ระดับไฮเอนด์

รหัสทรัพย์ (Property ID): BES 1202

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • The Clover Thonglor
  • 3,700,000 (80,663 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45.87 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Clover Thonglor

159 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.1 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที