💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6034606

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 1/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 2/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 3/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 4/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 5/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 6/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 7/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 8/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 9/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 10/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 11/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 12/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 13/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 14/15
รูป 💖💖ขายถูก Lumpini Suite Pinklao (2 Bed 63.85 ตร.ม/4.25 ล้าน) ชั้น 12 ห้องเปล่า/สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
4,250,000 (67,460 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
63 ตร.ม.

ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

+++ไม่รับโคเออเจ้นท์+++

รายละเอียด : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 12 ขนาด 63.85 ตร.ม. ห้องมาตรฐานโครงการ

**ราคา 4,250,000 บาท**

-----------------------------------

ซื้อ-ขาย-เช่า "คิดถึงเรา"

💜บริษัท At Firm Property💜

📢✨สนใจติดต่อสอบถามหรือนัดดูห้องได้ที่ :

เเอดไลน์ตอบกลับเร็วมาก!!!

🟢 Line : atfirm2010

📞Call :

099-614-9611

พอม

รายละเอียด

  • Lumpini Suite Pinklao
  • 4,250,000 (67,460 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 63 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี สวีท ปิ่นเกล้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
Lumpini Park Pinklao

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
The Parkland Charan - Pinklao

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ พลัม คอนโด ปิ่นเกล้า สเตชั่น
Plum Condo Pinklao Station

0 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
Lumpini Place Pinklao 1

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8