ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5398611

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243 - รูปที่ 1/6
รูป ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243 - รูปที่ 2/6
รูป ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243 - รูปที่ 3/6
รูป ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243 - รูปที่ 4/6
รูป ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243 - รูปที่ 5/6
รูป ขายด่วน🔥🔥คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่ MD-95243 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,400,000 (102,379 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33.21 ตร.ม.

เดอะ ซี๊ด มูซี่ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วย | คอนโด เดอะ ซี๊ด มูซี่ 
 คอนโดทำเลดี
 ขนาด 33.21 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 3,400,000 บาท

Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • The Seed Musee
  • 3,400,000 (102,379 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.21 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Seed Musee

35 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Seed Musee

49 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ซี๊ด มูซี่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 631 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

2.4 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที