🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6031389

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 ขายด่วน คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ BTS/MRT บางหว้า 200 ม. 🔥 เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 - The President Sathorn-Ratchaphruek Phase 2 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,399,000 (68,543 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.

เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2 259/4 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขายด่วน เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ เฟส 2 

คอนโดทำเลทองที่ตอบโจทย์คนของเยอะด้วยตู้บิลต์อินขนาดใหญ่พิเศษ ห้องชั้นสูงวิวสวย ทิศเหนือไม่ร้อน พร้อมอยู่ทันที

💰 ราคาพิเศษเพียง 2,399,000 บาท

✨ จุดเด่น

• สุดยอดทำเล: เพียง 200 เมตร จากจุดเชื่อมต่อ BTS และ MRT บางหว้า เดินทางเข้าเมืองสะดวกที่สุด

• โดดเด่นด้วยพื้นที่เก็บของ (Storage Space) บิลต์อินขนาดใหญ่พิเศษ และโต๊ะพับวัสดุพรีเมียม ช่วยให้ห้องเป็นระเบียบและกว้างขวาง

• ตำแหน่งห้องดีเยี่ยม: ชั้น 23 ระเบียงหันทางทิศเหนือ ลมเย็นสบาย ไม่โดนแดดร้อนตอนบ่าย

• เฟอร์นิเจอร์สั่งทำพิเศษ: โซฟาเบดพร้อมช่องเก็บของขนาดใหญ่ทั้ง 2 ข้าง และเฟอร์นิเจอร์คุณภาพครบชุด

• พร้อมเข้าอยู่: เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน ทั้งเครื่องกรองน้ำ เครื่องซักผ้า และอื่นๆ

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด: 35 ตร.ม.

• รูปแบบห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ชั้น: 23 (ทิศเหนือ)

• รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า: แอร์ 2 เครื่อง, ตู้เย็น, เครื่องกรองน้ำ, เครื่องซักผ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่ และฟิตเนส

• พื้นที่พักผ่อนชมวิวบนดาดฟ้า

• ระบบรักษาความปลอดภัย: ลิฟต์ล็อกชั้น (Keycard Access), CCTV และ รปภ. 24 ชม.

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS บางหว้า และ MRT บางหว้า (200 ม.)

• มหาวิทยาลัยสยาม

• ซีคอน บางแค

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%* 

ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent 

มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥 รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ 🔥

รหัสทรัพย์ BES 744

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel: 094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)