ขายด่วน คอนโดพลัส 30 เมตร 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตร.ม. ชั้น 16 ห้องมุม ราคา 2.4ล้านบาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5336653
เข้าชม :
พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร หาดใหญ่ สงขลา -
ข้อมูลประกาศ
♦ คอนโดพลัส 30 เมตร #ห้องไม่เคยปล่อยเช่า
♦ ขนาด 34 ตารางเมตร ห้องมุม ทิศเหนือ
♦ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น
♦ ชั้น 16 วิวเมือง มีเฟอร์นิเจอร์ + Built-in
เฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :
♦ แอร์ 2 เครื่อง
♦ ฟิตเนส
♦ sky working ชั้น 34
♦ ห้องเล่นเกม
♦ ห้องประชุม
♦ ห้องของเล่น kids land
♦ ที่จอดรถ
♯ ราคา 2.4 ล้านบาท
(ซื้อลงทุนปล่อยเช่าได้ 11,000-12,000 บาท)
สอบถามเพิ่มเติม
☎ โทร 082-2369636 นิว
☎ โทร 082-4426354 ไนซ์
Line : @condo-hatyai
-ศูนย์รับ ฝากขาย/ฝากเช่า อสังหาริมทรัพย์ กรุงเทพ&หาดใหญ่ /ทำการตลาดให้ฟรี ! ยื่นสินเชื่อธนาคารให้ฟรี
รายละเอียด
- Plus Condo Hatyai 30 m.
- 2,400,000 (70,588 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

หาดใหญ่ สงขลา
17 ประกาศเช่า
14 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พลัส คอนโด หาดใหญ่ 30 เมตร
ขายด่วน คอนโดพลัส 30 เมตร 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตร.ม. ชั้น 28 วิวสวย #แถมฟรีเครื่องซักผ้า ขาย 4.19 ล้านบาท #ราคาดี ราคานี้ถึง เม.ย. เท่านั้น2 ห้องนอน57m2ชั้น 28฿4,190,000UPDATE !
ขาย คอนโดพลัส 30 เมตร 1 ห้องนอน ชั้น 21 ตกแต่งสวย ระเบียงทิศตะวันออก ขาย 1.9 ล้านบาท1 ห้องนอน30m2ชั้น 21฿1,900,000UPDATE !
ขาย คอนโดพลัส 30 เมตร 2 ห้องนอน ขนาดห้อง 67.01 ตารางเมตร ชั้น 11 ตกแต่งครบ ขาย 4.3 ล้านบาท2 ห้องนอน67.01m2ชั้น 11฿4,300,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโดพลัส 30 เมตร 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ขนาด 56.74 ตร.ม. ชั้น 21 ขาย 4.1 ล้าน พร้อมอยู่2 ห้องนอน56.74m2ชั้น 21฿4,100,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโดพลัส 30 เมตร ห้องมุม 1 ห้องนอน ขนาดห้อง 34 ตร.ม. ชั้น 22 พร้อมเฟอร์ ขายเพียง 2.29 ล้านบาท1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿2,290,000UPDATE !
ขายด่วน คอนโดพลัส 30 เมตร 2 ห้องนอน 67 ตร.ม. built in สวย ชั้น 21 ขาย 4.78 ล้านบาท2 ห้องนอน67m2ชั้น 21฿4,780,000UPDATE !
ขายด่วน!! พลัส 30 เมตร ชั้น 17 วิวเขาคอหงส์ ขนาด 34.25 ตร.ม. ขาย 2.32 ล้านบาท1 ห้องนอน34.25m2ชั้น 17฿2,320,000UPDATE !
ขายด่วน พลัส 30 เมตร ชั้น 25 ขนาด 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตร.ม. ตะวันออก วิวภูเขา ● ขาย 1.9 ล้านบาท1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿1,900,000UPDATE !
ขาย ️คอนโดพลัส 30 เมตร 1 ห้องนอน ชั้น 26 ตกแต่งสวย ระเบียงทิศเหนือ ขาย 2.1 ล้านบาท1 ห้องนอน30m2ชั้น 26฿2,100,000UPDATE !
✨ ขายด่วน พลัส คอนโด 30 เมตร หาดใหญ่ – ห้องริมสุด อากาศถ่ายเทรับลมเย็นตลอดวัน1 ห้องนอน30m2ชั้น 22฿2,100,000