ขายด่วน Abstract พหลโยธิน พาร์ค ⚡300เมตร BTS ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว⚡
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4859656
เข้าชม :
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน
Abstract พหลโยธินพาร์ค
300BTS ห้าแยกลาดพร้าว ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว
ข้อมูลห้อง
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ขนาด : 44ตร.ม.
ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์
ราคาพิเศษ 3.9 ล้าน ฟรีโอน
สนใจติดต่อ
@best_condo
รายละเอียด
- Abstracts Phahonyothin Park
- 3,900,000 (88,636 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 20+
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
58 ประกาศเช่า
32 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
DL26040774 ขายคอนโด แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค (Abstracts Phahonyothin Park) ใกล้ MRT พหลโยธิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน44m2ชั้น 28฿5,390,000UPDATE !
DL26010662 ขายคอนโด แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค (Abstracts Phahonyothin Park) ใกล้ MRT พหลโยธิน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน37.5m2ชั้น 11฿4,190,000UPDATE !
37.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน จอมพล1 ห้องนอน37.4m2ชั้น 4฿4,200,000UPDATE !

ขาย Abstract Phaholyotjin Park 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48 ตารางเมตร1 ห้องนอน48m2ชั้น 11฿5,300,000UPDATE !

📌 ขายคอนโด แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค อาคาร A ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว1 ห้องนอน38m2ชั้น 18฿3,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.6 กม.
มีคอนโดให้เช่า 662 ประกาศ
ขายคอนโด The Saint Residencesมีคอนโดขาย 59 ประกาศ

3.1 กม.

3.7 กม.
6.2 กม.
4.2 กม.
5.3 กม.
4.5 กม.
6.8 กม.
6.6 กม.
3.2 กม.
3.5 กม.
4.1 กม.
5.4 กม.
5.6 กม.
4.5 กม.
0 กม.
6.4 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
4.5 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.2 กม.
7 กม.
5.5 กม.
7 กม.
5.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Abstracts Phahonyothin Park
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง