🚨ขายด่วน (2302) Life Asoke-Rama 9 ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 ห้องใหม่ แต่งสวย แต่งครบ ราคาดี 4,290,000 แอดไลน์@realestateforreal
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3940276
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
(2302) Life Asoke-Rama 9 ไลฟ์ อโศก-พระราม 9
🚨🚨ขายด่วน 4,290,000 ฿🚨🚨
🚝 BTS/MRT: พระราม 9 350 เมตร
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 28 ตร.ม
ชั้น 14 ตึก A ทิศใต้
** ค่าโอนคนละครึ่ง**
🔻🔻 ติดต่อนัดดูห้อง🔻🔻
Tel/Line/WhatsApp📱 : 093-449-4642 ( Dook AG )
ยินดีให้บริการ รับฝาก ขาย เช่า อสังหาฯทุกชนิด แอดไลน์@ มาได้เลย
Line: @realestateforreal
📍For English please contact me directly
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 4,290,000 (153,214 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 14
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1153 ประกาศเช่า
277 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

✅คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 เพียง 200 ม.✅ Life Asoke – Rama 9 ไลฟ์ อโศก – พระราม 91 ห้องนอน32.33m2ชั้น 33฿4,200,000UPDATE !
🔥 ขายด่วน คอนโด Life Asoke-Rama 9 (ไลฟ์ อโศก-พระราม 9) ชั้นสูง วิวเมืองโล่ง ห้องสวย บิ้วอินครบ ทำเลศักยภาพ ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน26m2ชั้น 27฿3,580,000UPDATE !
🔥ขาย ห้องสวยสภาพนางฟ้า แต่งครบพร้อมอยู่ ✅ Life Asoke-Rama 9 (ไลฟ์ อโศก พระราม 9) ทำเลพระราม 9 วิวไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน35.98m2ชั้น 41฿5,690,000UPDATE !
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ ไลฟ์ อโศก พระราม 9 Life Asoke Rama 9 ใกล้MRT พระราม 9 คอนโดใจกลางพระราม 9 ชั้นสูง วิวเมือง พร้อมอยู่1 ห้องนอน32m2ชั้น 33฿4,450,000UPDATE !
🔥ขาย Life Asoke Rama 9 ไลฟ์ อโศก พระราม 9 ชั้นสูง ห้องมุมเงียบสงบ ติดระเบียงสวนลอยฟ้า 🌳 วิวตึก G และตึกมหานคร เหมาะกับการลงทุน ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน26m2ชั้น 36฿3,950,000UPDATE !
🔥ขาย คอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 Life Asoke-Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน26m2ชั้น 26฿3,580,000UPDATE !
ขาย ห้องแต่งสวย Built-in ครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Life Asoke Rama 9 ไลฟ์ อโศก พระราม 9 ✨ ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน27.63m2ชั้น 11฿3,790,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร A ชั้น 36 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน26m2ชั้น 36฿3,950,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ1 ห้องนอน36m2ชั้น 14฿5,200,000UPDATE !