🔥 ขายดาวน์คอนโด COBE รัชดา-พระราม 9 ชั้น 10 🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6069619
เข้าชม :
โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🔥 ขายดาวน์คอนโด COBE รัชดา-พระราม 9 ชั้น 10 🔥
ขายดาวน์ 250,000 บาท (ผ่อนไปแล้ว 244,000)
อาคาร F ชั้น 10
รายละเอียด
- COBE Ratchada - Rama 9
- 2,500,000 (108,696 บาท/ตร.ม.)
- ตึก f
- สตูดิโอ
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
14 ประกาศเช่า
62 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โค้บบ์ รัชดา - พระราม 9
🔥 ขายดาวน์ขาดทุน คอนโด COBE รัชดา-พระราม 9 ห้องมุม เลี้ยงสัตว์ได้ ชั้นสูง ทิศเหนือ ยูนิตน้อย 🔥1 ห้องนอน40.71m2ชั้น 21฿5,420,000NEW !
ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา-พระราม 9 ห้วยขวาง 50 ตร.ม. ชั้น 8 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม1 ห้องนอน50.4m2ชั้น 8฿6,500,000UPDATE !
ขายคอนโด โค้บบ์ รัชดา–พระราม 9 ชั้น 8 ขนาด 23 ตร.ม. พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม1 ห้องนอน23m2ชั้น 8฿2,900,000UPDATE !

COBE รัชดา-พระราม 9 คอนโดไลฟ์สไตล์ใหม่ใจกลาง NEW CBD รองรับ Pet Friendly แต่งครบ เริ่ม 2.89 ล้าน*1 ห้องนอน24.5m2ชั้น 10฿2,890,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ
ขายคอนโด Noble Revolve Ratchadaมีคอนโดขาย 157 ประกาศ

2.4 กม.

3.1 กม.

3.5 กม.
3.5 กม.
2.1 กม.
3.7 กม.
6.8 กม.
2.9 กม.
2.9 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
5.4 กม.
2.9 กม.
2.7 กม.
5.4 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ COBE Ratchada - Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายดาวน์] COBE รัชดา-พระราม 9 (COBE Ratchada-Rama 9) ชั้น 27 | สตูดิโอ 24.50 ตร.ม. ราคา 3,182,700 บาท](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260327/vWyitHnJrrL6obam985M.jpg?width=486&height=360)

![[ขายด่วน! ทำเลทองพระราม 9] P-106800 ไอ-เฮาส์ พระราม 9-เอกมัย | ห้องสวยพร้อมอยู่ ชั้น 6 อาคาร A | [2.05ล้าน] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202107/20210718/aWf9UKx3JmD3XE5pcmFN.jpg?width=486&height=360)