ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5441521

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 1/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 2/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 3/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 4/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 5/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 6/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 7/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 8/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 9/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 10/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 11/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 12/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 13/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 14/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 15/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 16/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 17/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 18/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 19/20
รูป ขายดาวน์ คอนโด Beat สุขุมวิท(27.08 ตร.ม.) 1 นอน ใกล้รถไฟฟ้าบางจาก - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,990,000 (73,486 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
27.08 ตร.ม.

บีท สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย 1,990,000 บาท

 เงินดาวน์เพียง 175,000 บาท (ผ่อนต่อ 1.815 ล้าน )

พิเศษ! ยื่นกู้ธนาคารได้เต็ม 

 จุดเด่นห้อง

• คอนโด Beat สุขุมวิท ซ.สุขุมวิท 93 แขวง บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพ

• 1 ห้องนอน ขนาดกระทัดรัด ฟังก์ชันครบ 27.08 ตร.ม.

• อาคาร B ชั้น 3 วิวสระว่ายน้ำ สวย น่าอยู่

• ดีไซน์ทันสมัย เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองหรือปล่อยเช่า

• ทำเลสุขุมวิท ราคาจับต้องได้

• ค่าส่วนกลาง 48บาท/ตร.ม./เดือน

สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ

• Active Space-Fitness

• Creative Space-Lobby & Co-working Space

• Comfort Space-สระว่ายน้ำ+Jacuzzi

• Ozone Space-สวนลอยฟ้าชั้น 8

• Meeting Space

• Fun and Rich Space (Game และ Trade)

• Library Space

• Enjoy and learn (Mini play park)

• Edible Garden สวนสวยกินได้

 ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง

• ใกล้ BTS อ่อนนุช และ บางจาก เดินทางสะดวก

• ติดถนนสุขุมวิท และเชื่อมต่อทางด่วนได้ง่าย

• ล้อมรอบด้วย Lotus อ่อนนุช, Century Mall, Big C และ Community Mall ต่างๆ

• ใกล้โรงพยาบาลและโรงเรียนย่านสุขุมวิท

###############################

รหัสทรัพย์ (Code): BDJ-383

ทาง LineID : @baandeedonjai 

หรือคลิกที่นี่: https://lin.ee/qj6jzs0 

คุณกล้า โทร : 081-952-4425

คุณก้อย โทร: 081-942-2426, 081-912-2648

#บ้านดีโดนใจ #ขายดาวน์ #ดาวน์คอนโด #ขายใบจองคอนโด #คอนโดสุขุมวิท #บางจาก #พระโขนง #ปุณณวิถี #สุขุมวิท93 #อุดมสุข

รายละเอียด

  • BEAT SUKHUMVIT
  • 1,990,000 (73,486 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.08 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า BEAT SUKHUMVIT

61 ประกาศเช่า

ประกาศขาย BEAT SUKHUMVIT

6 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บีท สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101