🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥 Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10 ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6012919

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 1/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 2/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 3/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 4/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 5/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 6/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 7/8
รูป 🔥ขายคอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท🔥  Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10  ห้องกว้าง พร้อมอยู่ ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
6,750,000 (122,283 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
55.2 ตร.ม.

บ้านสิริ สุขุมวิท 10 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Baan Siri Sukhumvit 10 บ้านสิริ สุขุมวิท 10 ✅

🔥ขาย Baan Siri Sukhumvit 10 คอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท ใกล้สวนเบญจกิติ และ BTS/MRT เพียง 400 เมตร

💰 ราคา 6,750,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ทำเลศักยภาพใจกลางเมือง (Sukhumvit CBD) เดินทางสะดวกสบายที่สุด

• ห้องไซส์ใหญ่ 55.2 ตร.ม. ฟังก์ชันครบ แบ่งสัดส่วนห้องครัวและห้องเก็บของชัดเจน

• ใกล้สวนเบญจกิติเพียง 200 เมตร เหมาะสำหรับสายรักสุขภาพและพักผ่อน

• ใกล้จุดเชื่อมต่อรถไฟฟ้าทั้ง BTS อโศก, BTS นานา และ MRT สุขุมวิท เพียง 400 เมตร

• ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ Terminal 21 และแหล่ง Life Style ครบครัน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 55.2 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• 1 ห้องครัว / 1 ห้องเก็บของ

• พื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง บรรยากาศเงียบสงบเป็นส่วนตัว

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• สวนหย่อมพักผ่อน

• ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. 24 ชม.

• กล้องวงจรปิด CCTV และระบบคีย์การ์ดเข้า-ออก

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• สวนเบญจกิติ (200 เมตร)

• BTS อโศก / BTS นานา (400 เมตร)

• MRT สุขุมวิท (400 เมตร)

• Terminal 21 Asok

• Korean Town (สุขุมวิท 12)

• โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์

• เอ็มควอเทียร์ (EmQuartier) / เอ็มโพเรียม (Emporium)

• ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

รหัสทรัพย์ BES 2079

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง