🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5555058

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 1/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 2/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 3/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 4/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 5/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 6/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 7/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 8/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 9/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 10/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 11/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 12/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 13/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 14/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 15/16
รูป 🌊 ขายคอนโดหรู วิวทะเล บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ – พร้อมเข้าอยู่ - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
8,900,000 (120,907 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
73.61 ตร.ม.

บ้าน ปลายหาด พัทยา 323 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌊 Luxury Sea View Condo for Sale – Baan Plai Haad Wongamat

Details:

✨ Project: Baan Plai Haad Wongamat

✨ Floor 5, Building A, 73.61 sqm

✨ 2 Bedrooms, 1 Bathroom

✨ Stunning sea view with panoramic ocean view

✨ Fully furnished, move-in ready

✨ Facilities: Pool, gym, 24-hour security, parking

Price 8,900,000.-

Description:

Modern luxury condo with breathtaking sea view. Perfect for personal retreat or rental investment. Prime location near Wongamat Beach.

Contact: Anchalee (Aod) Contact / Line no. 08-1929-9510

รายละเอียด:

✨ โครงการ: บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์ (Baan Plai Haad Wongamat)

✨ ชั้น 5, อาคาร A, ขนาด 73.61 ตร.ม.

✨ ห้องนอน 2 ห้อง, ห้องน้ำ 1 ห้อง

✨ วิวทะเลสุดพิเศษ เห็นน้ำทะเลใสกว้างไกล

✨ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

✨ สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รักษาความปลอดภัย 24 ชม., ที่จอดรถ

ราคาขาย: 8,900,000 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติม:

คอนโดตกแต่งสไตล์โมเดิร์น พร้อมวิวทะเลสุดอลังการ เหมาะสำหรับพักผ่อนส่วนตัวหรือปล่อยเช่า ลงทุนระยะยาว ทำเลดีที่สุดใกล้ชายหาดวงศ์อมาตย์

ติดต่อ: [อัญชลี (ออด) โทร / ไลน์ 08-1929-9510]

Tag:

#ขายคอนโด #LuxuryCondo #บ้านปลายหาด #BaanPlaiHaad #Wongamat #SeaView #คอนโดพัทยา #พร้อมเข้าอยู่ #ลงทุนคอนโด

รายละเอียด

  • Baan Plai Haad Pattaya
  • 8,900,000 (120,907 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก เอ
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 73.61 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Baan Plai Haad Pattaya

323 บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ บ้าน ปลายหาด พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช
The Riviera Wong Amat Beach

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยา
The Palm Wongamat Beach Pattaya

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

logo โครงการ คลับ รอยัล วงศ์อมาตย์
Club Royal Wongamat

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์