ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5239421

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 1/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 2/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 3/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 4/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 5/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 6/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 7/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 8/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 9/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 10/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 11/12
รูป ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
6,800,000 (176,440 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องน้ำ
38.54 ตร.ม.

ซายร์ วงศ์อมาตย์ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดสตูดิโอ วิวทะเล ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์

📍 ทำเล: โครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์, หาดวงศ์อมาตย์ พัทยา

ประเภทห้อง: Studio

ขนาดห้อง: 38.54 ตารางเมตร

วิว: วิวทะเลสวยงาม

ราคาขาย: 6.8 ล้านบาท

กรรมสิทธิ์: โควตาต่างชาติ (Foreign Quota - FQ)

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ Zire Wongamat:

• สระว่ายน้ำอินฟินิตี้ติดชายหาด

• ห้องฟิตเนสทันสมัยพร้อมอุปกรณ์ครบครัน

• สนามเทนนิส

• สวนพักผ่อนริมทะเล

• ล็อบบี้หรูพร้อมพนักงานต้อนรับ

• ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. พร้อมกล้อง CCTV

• ระบบเข้าออกด้วยคีย์การ์ดและสแกนใบหน้า

• ที่จอดรถในอาคารหลายชั้น

📞 ติดต่อเพื่อนัดชมและสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม:

โทร / WhatsApp: 097-978-9624 (คุณนิ – ไทย/อังกฤษ)

เว็บไซต์:

www.raskamin.com

Facebook: Raskamin Property

บริษัท ราซคามิน พร๊อพเพอร์ตี้

รายละเอียด

  • Zire Wongamat
  • 6,800,000 (176,440 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 20+
  • ไม่ระบุ
  • 38.54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Zire Wongamat

75 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Zire Wongamat

91 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช
The Riviera Wong Amat Beach

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยา
The Palm Wongamat Beach Pattaya

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที