🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080379

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 1/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 2/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 3/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 4/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 5/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 6/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 7/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 8/9
รูป 🔥🔥 ขายคอนโดราคาถูก 🔥🔥 ✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
590,000 (17,988 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
32.8 ตร.ม.

ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี ปากเกร็ด นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 Popular Condo Muang Thong Thani Building C9 ใกล้ Impact เมืองทองธานี

🔥🔥 ขายคอนโด ป๊อปปูล่า เมืองทองธานี อาคาร C9 🔥🔥

ทำเลดี ตรงข้ามโมริ ห้องวิวโล่ง รับลมดี หน้าห้องไม่ชนใคร แดดเช้า บ่ายไม่ร้อน เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งกินเที่ยวและสถานศึกษา

💰 ราคา 590,000 บาท

✅ ต่อรองได้

✅ ค่าธรรมเนียมที่ดินคนละครึ่ง

✨ จุดเด่น

• ชั้น 4 วิวนอก รับลมดี

• หน้าห้องไม่ชนกับใคร มีความเป็นส่วนตัว

• แดดเช้า บ่ายไม่ร้อน

• แบ่งโซนนั่งเล่นและห้องนอนเป็นสัดส่วน

• เดินทางสะดวก ใกล้รถประจำทางและคิวรถตู้

• นัดดูห้องได้

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 32.8 ตร.ม.

• อาคาร C9

• ชั้น 4

• ตู้เสื้อผ้า 1 ตู้

• บิ้วอินตู้เสื้อผ้า 1 ตู้

• บิ้วอินชั้นวางของ

• เตียง 5 ฟุต

• ตู้วางโทรทัศน์

• บิ้วอินครัว พร้อมซิงค์ล้างจาน

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• มหาวิทยาลัยศิลปากร

• ป้ายรถเมล์สาย 166

• จุดขึ้นรถตู้คอสโม่

รหัสทรัพย์ : BES 3866

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉 https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้