✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6076366

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 1/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 2/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 3/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 4/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 5/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 6/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 7/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 8/9
รูป ✅ ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าสัญญายาว ใกล้ BTS พร้อมพงษ์  ✅ Noble Refine - โนเบิล รีไฟน์  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
8,300,000 (166,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
50 ตร.ม.

โนเบิล รีไฟน์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขายคอนโด Noble Refine สุขุมวิท 26 ห้องขนาดใหญ่ ตกแต่งใหม่หมด ปล่อยขายพร้อมผู้เช่าทันที (สัญญาเช่าถึงเดือนพฤษภาคม 2027) ทำเลระดับ Super Prime เดินเพียง 5 นาที (350 เมตร) ถึง BTS พร้อมพงษ์ และห้างหรู EmSphere / EmQuartier / Emporium 🔥

💰 ราคาขาย: 8,300,000 บาท (ขายพร้อมผู้เช่า รับรายได้ต่อเนื่องทันที)

⚡ ค่าใช้จ่ายวันโอน: คนละครึ่ง 50/50 (สามารถต่อรองได้)

✨ จุดเด่น

• High-Yield Investment: ปล่อยขายพร้อมผู้เช่า การันตีรายได้ต่อเนื่องยาวๆ ไปจนถึงเดือนพฤษภาคม 2027 (May 2027) ไม่ต้องเสี่ยงหาผู้เช่าเองในทำเลที่มีดีมานด์ต่างชาติสูง

• Premium Furniture (Niiq Brand): ตกแต่งเหนือระดับด้วยเฟอร์นิเจอร์สั่งทำพิเศษ (Tailor-made) โดยเลือกใช้เฟอร์นิเจอร์ไม้โอ๊คแท้จากแบรนด์ดีไซน์ชื่อดังอย่าง Niiq พร้อมทั้งติดวอลเปเปอร์และปูพื้นใหม่เอี่ยม สภาพเนี๊ยบมาก

• ทิศตะวันออกยอดนิยม: ห้องอยู่ชั้น 12A หันไปทางทิศตะวันออก อากาศเย็นสบายตลอดทั้งวัน แสงธรรมชาติสวย ไม่โดนแดดบ่ายแผดเผา

• สุดยอดทำเลพร้อมพงษ์ (Phrom Phong Hub): ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 26 ซอยศักยภาพสูงที่เชื่อมออกได้หลายเส้นทาง เดินไป BTS พร้อมพงษ์ และ ดิ เอ็มดิสทริค (Emporium, EmQuartier) ได้ง่ายๆ ในระยะเพียง 350 เมตร

🏠 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด: 50 ตร.ม.

• รูปแบบ: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ชั้น: 12A (ระเบียงหันทางทิศตะวันออก)

• การตกแต่ง: เฟอร์นิเจอร์ครบชุด (Fully Furnished), งานบิลต์อินและเฟอร์นิเจอร์ลอยตัวไม้โอ๊คแท้ Niiq, ติดวอลเปเปอร์ใหม่, ปูพื้นใหม่ สวยงามพร้อมอยู่

• สถานะ: ขายพร้อมผู้เช่า (สัญญาถึง พ.ค. 2027) ยินดีรับเอเจ้นท์ (Co-agent welcome)

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำกลางแจ้งสไตล์โมเดิร์น

• ห้องฟิตเนสอุปกรณ์ครบครัน และ สตรีม/ซาวน่า

• สวนหย่อมพักผ่อนรอบโครงการ

• ระบบรักษาความปลอดภัย: กล้อง CCTV, ลิฟต์ล็อกชั้น, และ รปภ. ดูแลตลอด 24 ชม.

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• การเดินทาง: BTS พร้อมพงษ์ (350 ม. / เดิน 5 นาที), ถนนสุขุมวิท, ถนนพระราม 4, ซอยสุขุมวิท 24

• ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ: Emporium, EmQuartier, EmSphere, K-Village, นิฮอนมาชิ