ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien Residence

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080177

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโดทำเลจอมเทียน ราคาดีๆขายพร้อมผู้เช่า Amazon Jomtien  Residence - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,800,000 (51,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.

อเมซอน เรสซิเดนซ์ พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT04576
คอนโด อเมซอน จอมเทียน โครงการสไตล์รีสอร์ท 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตร.ม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ห้องเจ้าของรีโนเวทใหม่ ขายพร้อมผู้เช่า ชั้น 7 วิวสระว่ายน้ำ คอนโดสไตล์รีสอร์ททำเลจอมเทียน ห่างทะเลเพียง 800 เมตร ใกล้ถนนสุขุมวิท การเดินทางสะดวก ใกล้ร้านสะดวกซื้อต่างๆ ร้านอาหาร ทำเลที่ต่างชาตินิยมอยู่อาศัย

ราคาขาย: 1,800,000 บาท
-1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 35 ตร.ม.
- ชั้น 7

- สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่
- รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- สวน
- WI-FI

ที่ตั้ง: จอมเทียน, พัทยา

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 64 707 0099
ไลน์: renthai.pattaya
https://line.me/ti/p/XRaBCPZR9E (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • Amazon Residence Pattaya
  • 1,800,000 (51,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อเมซอน เรสซิเดนซ์ พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เซเวน ซีส์ คอนโด รีสอร์ท จอมเทียน
Seven Seas Condo Resort Jomtien

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ โอเรียนท์ รีสอร์ท แอนด์ สปา
The Orient Resort and Spa

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
The Riviera Jomtien