🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6083669
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34763
ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9
แบบ 2 ห้องนอน
ชั้น 17 ขนาด 40 ตรม.
2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ชั้น 1 เป็นโถงต้อนรับ
- ชั้น 7 และ 36 เป็นสวนสวยพื้นที่สีเขียว
- ชั้น 7-41 สำหรับ Tower A และ 7-44 สำหรับ Tower B เป็นชั้นที่พักอาศัย
- ชั้น 42 และ 45 คือ Rooftop Facilities ขนาดใหญ่ 1.5 ไร่ เชื่อมกันระหว่าง 2 - อาคาร
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ 3 สระ ขนาด 50 เมตร, 40 เมตร และ 23 เมตร
- Fitness 2 ชั้น
- Co – Working Space
- Free WiFi พื้นที่ส่วนกลาง
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- ตลาดอยู่เจริญ : 350 ม.
- The Grand Rama 9 : 650 ม.
- Fortune Town : 800 ม.
- Esplanade Cineplex : 1.6 กม.
- ตลาดละลายทรัพย์รัชดา : 1.7 กม.
- ตลาดนัดรถไฟรัชดา : 1.8 กม.
- Big C Extra : 1.9 กม.
- The Street รัชดา : 2 กม.
- Show DC Mall : 2.3 กม.
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 4,900,000 (122,500 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 17
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1177 ประกาศเช่า
304 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
📌 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2325493)1 ห้องนอน33m2ชั้น 8฿3,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1776961)2 ห้องนอน58m2ชั้น 40฿9,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1831521)2 ห้องนอน45.5m2ชั้น -฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2341825)2 ห้องนอน46m2ชั้น 32฿7,090,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2526129)3 ห้องนอน63m2ชั้น 34฿9,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
3.3 กม.
2.2 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
4.6 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
3.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Asoke - Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง