📌 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 25 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6061689
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34639
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช
แบบ สตูดิโอ
ชั้น 25 ขนาด 23 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
- Bangkok Skyscraper Deck
- พื้นที่สีเขียวกว่า 1 ไร่
- ที่จอดรถอัตโนมัติ
- Access Card Control
- กล้องวงจรปิด
- รปภ. 24 ชม.
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- BTS อ่อนนุช : 600 ม.
- Big C Extra อ่อนนุช : 50 ม.
- ตลาดอ่อนนุช : 130 ม.
- Habito mall : 350 ม.
- People Park : 650ม.
- Century The Movie Plaza : 700 ม.
- Tesco Lotus : 750 ม.
- The Beacon Place : 800 ม.
- The Phyll : 1.6 กม.
- W District : 2.2 กม.
- Gateway เอกมัย : 2.2 กม.
- Major เอกมัย : 2.5 กม.
- Pickadaily : 4 กม.
- Emporium : 4.4 กม.
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Onnut
- 2,750,000 (119,565 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
586 ประกาศเช่า
164 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช
📌 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน24m2ชั้น 18฿3,680,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 18 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน24m2ชั้น 18฿3,680,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 25 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน23m2ชั้น 25฿2,750,000NEW !
P-44037 ต้องการขาย คอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช แขวงพระโขนงเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 17฿3,750,000UPDATE !
[ขายพร้อมผู้เช่า! P-126196 ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช วิวเมืองสวย ห้องสตูดิโอ แต่งครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช] | 2.8 ล้าน | line @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน23m2ชั้น 19฿2,800,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Knightsbridge Prime Onnut รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-260289291 ห้องนอน31.2m2ชั้น 20-25฿4,980,000UPDATE !
คอนโด 1 ห้องนอน ขาย KnightsBridge Prime On Nut เฟอร์ครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช - U57956811 ห้องนอน31.24m2ชั้น 42฿5,460,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿4,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน27m2ชั้น 18฿3,990,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน27m2ชั้น 16฿4,899,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ Big C Extra อ่อนนุช1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿4,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

4.2 กม.
5.9 กม.
0 กม.
2.6 กม.
4.9 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.1 กม.
2 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Knightsbridge Prime Onnut
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี