ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4800944

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 1/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 2/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 3/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 4/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 5/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 6/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 7/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 8/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 9/10
รูป ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
6,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 16 บาท/เดือน ถึง 01/07/2025) (133,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.

ไซมิส สุรวงศ์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001870

ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ ห้องกว้าง เฟอร์ฯครบครัน ทำเลดีสุดๆ

โลเคชัน : MRT สามย่าน

ขนาด :45 ตารางเมตร

ชั้น :9

ประเภทห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 6,000,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

.

K.ดา 0647874793

K.เอ็ม 0869103639

*มีคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Siamese Surawong
  • 6,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 16 บาท/เดือน ถึง 01/07/2025) (133,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 45 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Siamese Surawong

32 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Siamese Surawong

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 587 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom