ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6054940

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/8
รูป ขายคอนโด โกลเด้นท์ โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ห้องสวย วิวดี พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
8,200,000 (84,536 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
97 ตร.ม.

โกลเด้น โคสท์ ศรีราชา เฟส 1 ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาขาย 8.2 ล้านบาท 

(ค่าโอนคนล่ะ 50/50)

รายละเอียด : 

พื้นที่ 97 ตรม. ชั้น5 ตึกA ห้องหัวมุม 

วิวทะเล ติดทะเลเต็มๆ ทุกห้อง

ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 

 หน้าห้องทุกห้องเป็นทะเล + สระว่ายน้ำ หลังห้องเป็นภูเขา

เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ 

สิ่งอำนวยความสะดวก : 

- สระว่ายน้ำ 2 ฝั่ง

- ฟิตเนส

- ซาวน่า / สตรีม

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

- CCTV

- Keycard

- ที่จอดรถ

- ลิฟต์

สถานที่ใกล้เคียง : 

- เซ็นทรัล ศรีราชา (~1 กม.)

- โรงพยาบาลสมิติเวช ศรีราชา

- ถนนสุขุมวิท

- ร้านอาหารทะเลและชายหาดบางพระ

F-A2 

รายละเอียด

  • Golden Coast Sriracha Phase 1
  • 8,200,000 (84,536 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 97 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Golden Coast Sriracha Phase 1

ศรีราชา ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โกลเด้น โคสท์ ศรีราชา เฟส 1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี ศรีราชา
The Zea Sriracha

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Zea Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด The Zea Sriracha

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ โกลเด้น โคสท์ ศรีราชา เฟส 2
Golden Coast Sriracha Phase 2

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ยู ศรีราชา
Yuu Sriracha

0 กม.

logo โครงการ ณุศา ศรีราชา
Nusa Sriracha

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เอวาโคนิค เพนท์เฮ้าส์ เรสซิเดนซ์
Avaconic Penthouse Residence

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที