ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4206037

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 1/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 2/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 3/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 4/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 5/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 6/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 7/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 8/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 9/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 10/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 11/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 12/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 13/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 14/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 15/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 16/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 17/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 18/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 19/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 20/21
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 เมตร และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 เมตร - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
2,890,000 (99,655 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร

For sell Chapter One The Campus Kaset

ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงแค่ 200 เมตร (หรือเดินเพียงประมาณ 5 นาที) และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม เพียงแค่ 100 เมตรเท่านั้น ใกล้ตลาดอมรพันธ์ แยกเกษตร ติดถนนใหญ่ ถนนพหลโยธิน ไม่ต้องเข้าซอย เพียง 1 สถานี ถึงเมเจอร์รัชโยธิน แยกรัชโยธิน ใกล้ตึกช้าง ธนาคารไทยพาณิชย์สำนักงานใหญ่ และเพียง 3 สถานีจากคอนโด ถึงจุดเชื่อต่อสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธิน ห้าแยกลาดพร้าว เซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอลล์ โลตัสลาดพร้าว ตลาดนัดสวนจตุจักร เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน ใกล้มหาวิทยาลัยศรีปทุม ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน โทลเวย์ รถไฟฟ้าสายสีแดงสถานีบางเขน ถนนวิภาวดี และสนามบินดอนเมือง

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในคอนโด ได้แก่ ที่จอดรถ สวนหย่อมพักผ่อน สระว่ายน้ำ ฟิสเนส ซาวน่า ห้องอเนกประสงค์ฟรี Wifi เครื่องซักผ้า/ตู้อาหารและตู้น้ำหยอดเหรียญ ร้านค้าต่างๆ ภายในบริเวณ มีกล้องวงจรปิด และระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. หน้าคอนโดมี 7-11 และป้ายรถเมล์

อาคาร C ชั้น 7 ห้องมุม ขนาด 29 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น พร้อมเฟอร์นิเจอร์เป็นแบบบิ้วอินน์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอร์ 2 เครื่อง ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น พร้อมสิทธิ์ที่จอดรถ 1 คัน

ราคา 2,890,000 บาท

สนใจติดต่อสอบถาม

คุณก้อย โทร/ไลน์ : 098-287-7742

รายละเอียด

  • Chapter One the Campus
  • 2,890,000 (99,655 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 7
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ซีเล็คเต็ด เกษตร - งามวงศ์วาน
The Selected Kaset - Ngamwongwan

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร