🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4955622

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 1/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 2/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 3/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 4/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 5/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 6/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 7/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 8/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 9/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 10/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 11/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 12/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 13/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 14/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 15/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 16/17
รูป 🏢 ขายคอนโด "เอก คอนโดวิว" ห้อง 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 14 วิวเมืองสวยๆ และวิวทะเล ทำเลดีใกล้อมตะนคร ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,800,000(ขายพร้อมผู้เช่า 5,500 บาท/เดือน ถึง 30/04/2025) (42,755 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
42.1 ตร.ม.

เอก คอนโดวิว เมืองชลบุรี ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขาย เอก คอนโดวิว ชั้น 14 ขนาด 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีระเบียงกว้างขวาง ปลอดภัยเข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด

เอก คอนโดวิว เป็นคอนโดที่ทำเลดี อยู่ในตัวเมืองชลบุรี ใกล้แยกบ้านสวน อยู่ในตัวเมือง สามารถเข้าออกได้หลายทาง เพียงไม่กี่นาทีถึง โลตัส ตึกคอม เซนทรัล ชลบุรี

โดยเฉพาะ ใกล้อมตะนคร มีรถรับส่งพนักงานนิคมอมตะนคร ผ่านทุกบริษัท

💰 สิ่งอำนวยความสะดวก

    มีที่จอดรถ 1 คัน

    ศาลาชมทิวทัศน์

    รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

    สระว่ายน้ำ ชั้น 5

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

   🚖ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี

    โรงพยาบาลชลบุรี            4.4 ก.ม.

    โรงพยาบาลสมิติเวชชลบุรี 4.2 ก.ม.

    มอเตอร์เวย์ สาย 7            6 ก.ม.

    เซ็นทรัล ชลบุรี                 5 ก.ม.

    โรบินสัน ไลฟ์สไตล์ ชลบุรี  8 ก.ม.

    อมตะนคร ชลบุรี             10 ก.ม.

    หาดบางแสน                  14 ก.ม.

📬 ที่ตั้งโครงการ เอก คอนโดวิว

    844/115 ซอยโรงไม้ขีด (เข็มทอง2), ถนนสุขุมวิท ตำบล บางปลาสร้อย อำเภอเมืองชลบุรี ชลบุรี 20000

🧭 พิกัด Google Map

    https://maps.app.goo.gl/y3LGmEEASmRUQckK6

🏢 ข้อมูลห้อง

    ขนาดห้อง 42 ตร ม. ชั้น 14

       🔸เนื้อที่ภายในประมาณ 37.48 ตารางเมตร

       🔸เนื้อที่ส่วนระเบียง 4.62 ตารางเมตร

    1 ห้องนอน. 1 ห้องน้ำ

    ค่าส่วนกลาง 15,000 บาทต่อปี

💵 ราคา

ขายราคา 1.8 ล้านบาท ค่าโอนกรรมสิทธิ์คนละครึ่ง

💸ราคาปล่อยเช่า

    ปัจจุบันมีคนเช่า 5,500 บาท/เดือน หมดสัญญา พ.ค. 68 นี้

(เป็นค่าเช่าตั้งแต่ตอนโควิด แล้วยังไม่เคยปรับ ปัจจุบันให้เช่ากันที่ 6,000-7,000 บาท/เดือน จะได้ผลตอบแทนค่าเช่าประมาณ 4% ต่อปี) 

มีคนเช่าตลอด ทางคอนโดหาคนเช่าให้ ให้ค่าคอมเขา 1 เดือน

ทางคอนโด มีเฟสบุ๊ก https://www.facebook.com/eakcondoview/?locale=th_TH

🌟 ราคาถูกมาก เหมาะสำหรับนักลงทุนรีโนเวทปล่อยเช่า 🔑

📢สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม พูดคุยได้ สบายๆ เป็นกันเอง ติดต่อ

🤵คุณเป้ ชัยพร

รับฝาก ซื้อ-ขาย ที่ดินสวย เพื่อการลงทุน ธุรกิจ การเกษตร อุตสาหกรรม และอยู่อาศัย

📞Tel. 08 2974 4749

📟 Line : happypea749 คลิก https://line.me/ti/p/WbmkWfUuvu

🎉ดูที่อสังหาริมทรัพย์อื่นๆ

eDbjy.html

#eakcondoview #เอกคอนโด #เอกคอนโดวิว #คอนโดชลบุรี #อมตะนคร

รายละเอียด

  • Eak Condo View
  • 1,800,000(ขายพร้อมผู้เช่า 5,500 บาท/เดือน ถึง 30/04/2025) (42,755 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42.1 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง