🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6045378

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 1/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 2/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 3/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 4/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 5/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 6/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 7/8
รูป 🔥ขายคอนโด เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน Sena Kith Srinakarin-Sridan ใกล้ MRT ศรีด่าน - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,300,000 (57,778 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
22.5 ตร.ม.

เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์ - ศรีด่าน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sena Kith Srinakarin-Sridan | เสนาคิทท์ ศรีนครินทร์-ศรีด่าน

🔥ขายคอนโด Sena Kith ศรีนครินทร์-ศรีด่าน

คอนโดพร้อมอยู่ ฟังก์ชันลงตัว เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองและลงทุนปล่อยเช่า ✨

ทำเลดี ใกล้ MRT ศรีด่าน เดินทางสะดวก

💰 ราคาขาย 1,300,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ห้องใหม่ สภาพดี สะอาด พร้อมเข้าอยู่ทันที

• ฟังก์ชันห้องลงตัว ใช้พื้นที่ได้คุ้มค่า

• เฟอร์นิเจอร์บิวท์อินครบ

• ครัวแยก พร้อมซิงค์ล้างจาน

• ห้องน้ำแยกโซนเปียก/แห้ง

• ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีด่าน 🚆

• เดินทางสะดวก ใกล้ร้านค้า ร้านอาหาร และแหล่งชุมชน

• เหมาะทั้งซื้ออยู่อาศัยเอง หรือปล่อยเช่าลงทุน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ห้องแบบ 1 Bedroom

• ขนาด 22.5 ตร.ม.

• เฟอร์นิเจอร์บิวท์อินครบ (ตู้เก็บของ เตียง โต๊ะ)

• ที่จอดรถ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• MRT ศรีด่าน (สายสีเหลือง) 🚆

• ศรีนครินทร์

• ตลาดและร้านอาหารในย่านศรีด่าน

• Jas Urban Srinakarin

• Makro ศรีนครินทร์

• Foodland ศรีนครินทร์

รหัสทรัพย์: BES 1523

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติ ดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐานถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)