🎉 ขายคอนโด เสนา คิทท์ เอ็มอาร์ที-บางแค เฟส 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT บางแค
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6077395
เข้าชม :
เสนาคิทท์ เอ็มอาร์ที บางแค เฟส 2 บางแค กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP34710
ขายคอนโด เสนา คิทท์ เอ็มอาร์ที-บางแค เฟส 2
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 5 ขนาด 26 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร 1
ใกล้ MRT บางแค
สิ่งอำนวยความสะดวก
- เฟอร์นิเจอร์
- เครื่องปรับอากาศ
- TV
- ตู้เย็น
ค่าโอนคนละครึ่ง
--------------------------------------------------------
--------------------------------------------------------
รายละเอียด
- SENA Kith MRT Bangkae Phase 2
- 1,360,000 (52,308 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางแค กรุงเทพมหานคร
6 ประกาศเช่า
6 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เสนาคิทท์ เอ็มอาร์ที บางแค เฟส 2
🚩 ขายคอนโด เสนา คิทท์ เอ็มอาร์ที-บางแค เฟส 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT บางแค1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿1,360,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เสนา คิทท์ เอ็มอาร์ที-บางแค เฟส 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT บางแค1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿1,360,000NEW !
📌 ขายคอนโด เสนา คิทท์ เอ็มอาร์ที-บางแค เฟส 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ MRT บางแค1 ห้องนอน26m2ชั้น 5฿1,360,000NEW !
ขายด่วน คอนโด “เสนาคิทท์ MRT บางแค เฟส 2” เพียง 1.36 ล้าน 🔥ใกล้ MRT บางแค1 ห้องนอน26.25m2ชั้น 5฿1,360,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ
ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khaeมีคอนโดขาย 18 ประกาศ

2.2 กม.

2.7 กม.
2.5 กม.
2.6 กม.
4.7 กม.
4.6 กม.
5.4 กม.
9.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.1 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
4.1 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ SENA Kith MRT Bangkae Phase 2
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง